Phần mềm này có chức năng gì vậy?

haokiet1912

Thành Viên [LV 0]
chả là trường mình dc cấp vốn về để mua 1 phần mềm phục vụ cho việc dạy học hệ trung cấp nghề, giờ mấy ông giao phần mềm gửi cho mình cái ảnh thông tin về soft đó nhưng mình nhìn chả hiểu phần mềm đó công dụng ra sao nữa! hic
Hệ trung cấp mình dạy không tính toán gì nhiều chủ yếu là cần 1 soft mô phỏng hệ thống lạnh 1 cách trực quan nhất là dc!
Mong các bác cho em biết phần mềm kia chức năng là gì nha! mình gà lắm! hihi
Hình mình đính kèm ở dưới nha!

Đính kèm

148.1 KB · Xem: 110
    124 KB · Xem: 111
    139.8 KB · Xem: 111
    139.4 KB · Xem: 112
Bạn haokiet1912 dạy ở trường nào? Mình cũng là giáo viên dạy nghề đang cần tìm những phần mềm mô phỏng cho hs nó hình dung .Mình đọc sơ qua hình ảnh bạn gửi thì đây là 1 phần mềm mô phỏng SDNL và hệ thống điện hệ ĐHKK dân dụng và công nghiệp loại máy nguyên cụm và 2 mảnh dùng gas R22 & R410, giá của nó cho 5 người dùng tầm trên 1000usd hơi chát .hehe. Bạn có thể lên mạng tải về bản dùng thử cho biết .

Mình dạy ở Nha Trang! theo bạn thì soft đó có ứng dụng dc vào hệ trung cấp nghề hok? đa số tụi học trò trình độ nó không cao, chỉ cần soft mô phỏng quá trình hoạt động của hệ thống gas, hệ thống điện của 1 hệ thống lạnh là dc! chứ còn thông số tính toán năng suất này nọ tụi nó ít sử dụng! phần mềm này down ở đâu dzi mình search là ko thấy! người ta chỉ giao cho mình mấy cái hình dzi thôi! chứ ko giao phần mềm! nếu dùng dc thì họ sẽ đặt mua dùm, ác nỗi mình ko hiểu rõ soft này làm cái gì nữa hic!

Back
Bên trên