Phần mềm thiết kế hệ thống lạnh drd 1.0

Ðề: Phần mềm thiết kế hệ thống lạnh drd 1.0

Thanks for your software, có phần mềm miễn phí thế này thì cũng đã ok rồi, bạn nên thay font chữ bạn cho phổ biến vì font này bây giờ ít người dùng!

Phần mềm miễn phí này thì ok rồi, theo mình nên thay đổi font chữ vì font này ít người dùng.

mình tải về và cài cho win 7 bao lỗi nè, giúp mình với

Mình vẫn cài được bằng win 7 mà.Bạn thử lại xem và làm đúng theo hướng dẫn của trungre đó...
Mình thấy có 2 nhược điểm của phần mềm
- Bị thụ động trong vấn đề nhập kích thước kho cũng như năng suất kho lạnh
- Chọn thiết bị vẫn còn bị hạn chế
Nếu sau khi làm xong mà xuất ra được excel. và cập nhật thiết bị mới qua excel nưa thì tuyệt quá bác ạ
Hy vọng tác giả sớm cập nhật và hoàn thiện hơn
Thân

Chào anh Trung

Phần mềm vẫn chưa hoàn thiện lắm như nhận xét của các bạn ở trên ( tùy chỉnh các thông số diện tích, máy nén,...) Anh có thể gửi giúp em phiên bản mới nhất không, cám ơn nhiều. [email protected]

Hi All
Trước tiên chân thành cảm ơn đến các ACE đã quan tâm theo dõi và sử dụng drd, và đặc biệt cảm ơn đến các ACE đã từng góp ý cho drd tại diển đàn này, cũng như qua email, điện thoại. Đúng như mọi người đã nhận xét, drd vẫn còn tồn tại nhiều khuyết điểm, thiếu tính ứng dụng thực tế. Để sản phẩm mới drd 2012 ra đời với nhiều tính năng tốt hơn, phục vụ được nhiều người hơn. Kính mong các ACE đã từng sử dụng drd 1.0 cho thêm ý kiến, để sản phẩm ngày càng hoàn thiện hơn.
--------
Mọi đóng góp tại diển đàn này, cũng như qua email: [email protected], sẽ được tác giả ghi nhận.
Thanks all

Lanh cong nghiep

Chao cac dong nghiep.
1. Ban nao biet dac diem o moi vi tri khi lap quat dan lanh cua kho lanh (Lap quat truoc hoac sau), vui long bi mat cho minh voi.
2. Neu ban bi nhot trong kho lanh co kien hang thuc pham o nhiet do -20 C trong thoi gian 4h, trong khi chot chong nhot nguoi, nut bam chuong bi hu, khong co cong nhan boc xep, dien thoai khong ket noi duoc ben ngoai, kho lanh xay kien co. Thi ban lam gi de thoat khoi tinh hinh nhiet do nhu the nay.

Em có phần này được không các bác. L hệ em 0903142360

Đính kèm

• MYCOM SOFTWARE 2014.jpg
    MYCOM SOFTWARE 2014.jpg
    28.2 KB · Xem: 127
  • EDEN SOFTWARE.jpg
    EDEN SOFTWARE.jpg
    145.5 KB · Xem: 120
Back
Bên trên