Phần mền tính toán tải lạnh E20 của Carrier

Trả lời: PHẦN MỀN TÍNH TOÁN TẢI LẠNH E20 CỦA CARRIER

đúng là nó rất tuyệt như nó không cho miễm phí mà phải người của hãng đến cài nên không được mọi người hưởng ứng

Vay ah? nhung sao Tui thấy cũng co nhiều người sử dụng lám mà, tui dùng cũng thấy khá tôt lắm đấy, theo tôi hiểu nó cũng khá hay đây, có thể chạy được năng lượng điện của công trình nửa đấy, đối với một số chủ đầu tư khó chụi là minh dùng nó ngay.:angry:

Phần mền tính tải của Carrier E20-HAP4.3 khá hay. Mình thấy HAP cài bình thường không cần chuyên gia của hãng tới cài gì hết. Có điều nhập số liệu hơi cực và ko có template như chú Trace. Nhưng bù lại nó có khá nhiều ưu điểm khi lựa chọn các thông số thiết bị cho AHU, FCU và đặc biệt tính toán tải lạnh cho chú cleanroom.

lehieu viết:
đúng là nó rất tuyệt như nó không cho miễm phí mà phải người của hãng đến cài nên không được mọi người hưởng ứng

Úi cha cha, bác Hiếu ở nhà đuổi gà lâu lắm mới thấy viết lách trên này nhỉ?Bữa nào rảnh cafe đi bác Hiếu ui!!!:P

Anh em nào xài phần mền HAP 4.3 rùi thì viết vài bài hướng dẫn anh em xài nhé !@

Anh Liemcoi choi em xin phan mem Phần mền tính tải của Carrier E20-HAP4.3 voi

@Dear all,

Đúng đấy các mem. Sẵn đây cho mình hỏi chút xíu. Kgs đã cài xong phần mềm nhưng khi open thì đòi pass, trong khi phần Hourly Alnalysis vẫn có thể nhập liệu được
Vậy có mem nào giúp mình với, thấy phần mềm này quá hay đi.

Thanks

Ðề: Trả lời: PHẦN MỀN TÍNH TOÁN TẢI LẠNH E20 CỦA CARRIER

Mình ở tỉnh lẻ nên . . . lạc hậu. Tiện cho mình hỏi mem nào giúp mình dường link để down phần mềm E20 của Carrier hay trace700 của trane cũng đc.
Cảm ơn các mem!

Ðề: Phần mền tính toán tải lạnh E20 của Carrier

cac bac oi bac nao biet su dung phan mem E20-HAP4.3 thi chi em voi
em moi down ve ma van chua biet su dung the nao xin cac bac chi dum nha cam on cac bac nhieu nhieu lam

Ðề: Phần mền tính toán tải lạnh E20 của Carrier

tham khảo HAP-Quick Reference Guide

Đính kèm

• HAP-Quick Reference Guide.zip
    2.7 MB · Xem: 1,543
các bác cho em hỏi cái link tải hap ở đâu với? em chưa kinh nghiệm về mảng này mong các bác giúp đỡ.

Back
Bên trên