Quà ra mắt anh em,đừng cười

Trả lời: Quà ra mắt anh em,đừng cười

Pác nào vẽ cái này ghê thật!!Vẽ bằng Buildind System phải ko?Chứ vẽ bằng Cad 3D thì không nổi rùi!! hichcihc!!

haquanglong viết:
Gửi tặng anh em bản vẽ 3d nhà máy Thanh Hùng -Đồng Tháp:woohoo: .Đây là bản vẽ đấu thầu nên có nhiều chỗ không chính xác :evil:,thông cảm nhé. http://hvacr.vn/diendan_old_attached/files/BanveThanhHung.rar
Sao bác lại nói đừng cười, Không ai cười cả, nếu có họ là nhưng người vô duyên thôi minh đâu cần quan tâm. Chúng ta nên đây là để học hỏi lẫn nhau mà. Mọi người cùng thể hiện để mọi người học hỏi và có gì thì đòng góp ý kiến thôi. Bác cứ tự tin mà phát huy đi cho anh em học hỏi. Đâu có nhiều người vẽ được như bác đâu.

Cái này mình vẽ bằng CAD 3D thôi, nhưng đường ống thì dùng Mech-Q Full Suite.Cái này khi cài đặt sẽ tích hợp luôn trong Cad

haquanglong viết:
Cái này mình vẽ bằng CAD 3D thôi, nhưng đường ống thì dùng Mech-Q Full Suite.Cái này khi cài đặt sẽ tích hợp luôn trong Cad

Ái chà, xin chào bác haquanglong, diễn đàn có thêm thành viên yêu thích 3D nữa rồi. Vui quá nhỉ :laugh:
Bác giới thiệu cho anh em về công cụ Mech-Q Full Suite mà bác dùng để vẽ 3D với nhé. Anh em càng biết nhiều càng vui mà.

Cái này mình download ở asvic.com,chỉ là bản dùng thử 21 ngày.Mình phải dùng Deep Freezer đóng băng ổ cứng.Mỗi lần dùng lại cài vào:S ,cái này nhẹ lắm không đồ sộ như ABS đâu chỉ có 12MB thôi.Cấu hình máy của mình : P3 733,ram 384,card màn hình 32MB onboard. Mỗi lần dùng lệnh Orbit là hút xong 1 điếu thuốc :whistle:.Kết luận:hút thuốc đôi khi rất có lợi:laugh:

Trước đây mình dùng con P3 667 card 16MB rời, Mỗi lần rr enter thì cũng có thể xơi xong một gói mì, cả thời gian úp lẫn rửa chén.
Kết luận: Cad là một công cụ tăng cân hữu hiệu.
he he he, vui nhỉ, em phải thử món này theo hướng dẫn của bác mới được.

Back
Bên trên