Reported Content: Đăng bài trong chủ đề 'Cảnh báo trung tâm dạy nghề tuấn nguyễn 0933102666'

dienlanhnp

Thành Viên [LV 0]
Đăng bài trong chủ đề 'Cảnh báo trung tâm dạy nghề tuấn nguyễn 0933102666' by ngoclinhdtdd has been reported by dienlanhnp. Reason given:
bình luận với ý dìm hàng người khác mất uy tín tổ chức, đề nghị admin xoá nick

Content being reported:
Thế là vấn đề cho học viên tự xem video là đã có người tâm đắc với trung tâm tuấn nguyễn xác nhận là có rồi nhé.Bạn đã đi học ở một số trung tâm khác nên bạn cảm thấy xem video là trực quan là phương pháp tốt với bạn.Nhưng với những người chưa biết điện tử là gì hay ko có được điều kiện tiền bạc,thời gian để học qua một số trung tâm rồi mới cảm nhận phương pháp sư phạm của tuấn nguyễn thì có thể tiếp thu được phương pháp tốt của thầy bạn được ko.Ko ai cũng sẵn tiền và thời gian như bạn nhất là những a e đi học nghề như chúng tôi.Chuyện giỏi hay dở của thầy thì bạn ko cần nói vì mỗi người 1 năng lực nhưng vô trách nhiệm với học viên như tuấn nguyễn mới là cái tôi nói với mọi người ở đây.Với những người chưa học điện tử thì tuấn nguyễn muốn dạy sao thì dạy còn với mình đã sửa laptop mà là sửa theo nguyên lý phân tích theo sơ đồ hẳn hoi chứ ko phải mò thì dạy như tuấn nguyễn ra làm ko nổi đâu.Bạn nói câu học ở đâu cũng vậy mà thôi thì con người bạn nghĩ ngắn quá hay bạn quá hài lòng với tuấn nguyễn thì mình ko biết.Bạn hỏi NOFATE khi theo mình sang học phải đóng thêm 5 triệu nữa nhưng vẫn vui vì hiểu và ko có bất cứ thắc mắc gì chứ ko chỉ như tuấn nguyễn day học viên biết nhưng ko hiểu cơ chế hoạt động thì đừng mơ tới sửa.NOFATE chỉ được thực hành quạt số quạt xung thì chỉ được bày dùng bo độ nguồn switching thì biết sơ sơ hỏng mua bo độ của thầy chứ ko cần học để sửa làm gì cho mệt.Đến con opto triac sang đây cũng ko biết làm việc sao thì sửa cái gì đây.Bạn có biết chúng tôi học chưa đến 10 ngày xong tất cả môn+inverter cả máy giặt lồng ngang còn với tuấn nguyễn 10 ngày bạn biết rõ nhất là coi và hiểu mấy video điện tử cơ bản đã là khủng rồi nhỉ.Chuyện bạn tự tin với kiến thức học tuấn nguyễn là việc bạn nói còn những học viên tuấn nguyễn qua học cùng tôi hỏi cái gì cũng biết nhưng ko hiểu mà lúc nào cũng độ và mua bo độ của thầy hài lắm.Tôi còn nhớ khi học ở đó ông tuấn lúc nào cũng thời gian của tôi là vàng nhưng chưa bao giờ ông tự hỏi thời gian của học viên chúng tôi là *** chắc.Sinh nhất ông nhậu say về nằm ngủ để a e đến đầy đủ chầu chực hơn 10h mới ra thông báo nghỉ bạn xem thế có được ko?Trong khi chúng tôi đi chậm 5 phút là ông hậm hực vì phí thời gian của ông.Ở chỗ tôi học sau này thầy trò chúng tôi cứ giải lao hay cuối buổi lại ra quán nước mía bàn tán học hỏi thậm chí ngắm gái chọc thầy tôi tin ở tuấn nguyễn ko bao giờ có 1% không khí thầy trò chúng tôi đâu.Tất cả những gì tôi hay bạn nói đều là thông tin để a e có ý định đi học nghề tham khảo để lựa chọn chỗ học nên bạn cũng như tôi có tranh luận tiếp ko nên nói cảm nhận bản thân làm gì mà ta nên nói phương pháp dạy và thời gian thành nghề để a e có sự lựa chọn đúng nhé.Rất hân hạnh nói chuyện với bạn

Back
Bên trên