Tài liệu cho các bạn SV học tập và nghiên cứu (Sách , File PowerPoint ,clip...)

Ðề: Tài liệu cho các bạn SV học tập và nghiên cứu (Sách , File PowerPoint ,clip...)

thanks.
bài viết rất hay.

Ðề: Trả lời: Tài liệu cho các bạn SV học tập và nghiên cứu (Sách , File PowerPoint ,clip..

hay qua ,cam on cac ban nhieu nha

Ðề: Tài liệu cho các bạn SV học tập và nghiên cứu (Sách , File PowerPoint ,clip...)

có down nổi đâu?gửi lại link đi anh em.

Mình đang nghiên cứu về HT ĐHKK trong trung tâm dữ liệu, bác nào co kinh nghiệm về mảng này mình cùng thảo luận ha!!

hi LiemCoi
Huynh có tài liệu về thiết kế hệ VRV và thông gió không??? Cho em với vì em thấy trong thiết kế người ta không tính toán chi tiết mà dùng phần miềm là nhiều nhất.Vì liên kết tài liệu của anh trên diễn dàn đã bị gãy rồi.
Cám ơn

Phân loại các loại cửa gió?

Các pro ơi cho em hỏi làm sao để phân biệt CỤ THỂ các loại cửa gió như VHS, HS, VS, SAG, EAG, DEFFUSER. ( VHS = SAG ????)
Cảm ơn các pro nhiều:">

Kính Chào admin và anh em diễn đàn , chúc anh ngày một sức khỏe và tươi trẻ , thành công!!
em có câu hỏi này ,mong anh em giúp cho .
em đang tìm hiểu về sơ đồ đấu giây hoạt động , điều khiền, và ống gas , hệ thống VRV của DAIKIN , hay của hãng khác cũng được, anh em có tài liệu nào cho em được không ? hay có thể nói sơ về nguyên lý hoạt đông được ko?em cám ơn rất nhiều , [email protected]

các đường link đều die hết rồi

Link die ....Mong các Mod up lại link dùm. Thanks

Mình gửi lại một số tài liệu các bạn tham khảo của hãng Trane khá hay và dễ đọc bao gồm chu trình lạnh, máy nén, chiller các loại như trục vít, ly tâm và cách phân loại chiller....

Đính kèm

• File PDF.rar
    16.1 MB · Xem: 371
  • Power point.rar
    16 MB · Xem: 339

Thanks mr.Liemcoi. Tài liệu hay hay - hay quá ^^^

Back
Bên trên