Thảo luận Tại sao số bài viết luôn là 0

vuthuy1990

Thành Viên [LV 0]
Cho mình hỏi mình viết bài và đã đăng dwocj lên diễn đàn tại sao vẫn báo cáo tk không có bài viết nào vậy nhỉ

Muốn làm Administrator cần những gì thế ? Thấy mấy Administrator mà đăng bài với online ít quá. mà diễn đàn nhiều tin rác không ai xóa.

Cảm ơn Phú đã quan tâm và góp ý.

Điều bạn nêu cũng luôn là vấn đề mà mình đau đầu.

Tại HVACR thì hiện tại Administrator thuộc nhóm sáng lập Website bạn ạ. Quản lý bài viết chủ yếu thuộc về team Moderator hoặc Super Moderator và các Administrator. Nhưng như bạn đã nhận xét. Hiện tại các team này đều thiếu người trầm trọng.

Cũng đã có rất nhiều Admin và Mod tâm huyết tham gia đóng góp, nhưng mỗi người ai cũng có việc riêng, nên mình cũng không thể đòi hỏi họ bỏ thời gian, bỏ sức lực dài hơi và liên tục được.

Mình và đội ngũ BQL sẽ phải ngồi lại để xem lại cách HVACR vận hành. Và mình sẽ rất vui nếu bạn cũng quan tâm và đồng ý gia nhập nhóm quản lý với bọn mình.

Cảm ơn bạn!

Cảm ơn Phú đã quan tâm và góp ý.

Điều bạn nêu cũng luôn là vấn đề mà mình đau đầu.

Tại HVACR thì hiện tại Administrator thuộc nhóm sáng lập Website bạn ạ. Quản lý bài viết chủ yếu thuộc về team Moderator hoặc Super Moderator và các Administrator. Nhưng như bạn đã nhận xét. Hiện tại các team này đều thiếu người trầm trọng.

Cũng đã có rất nhiều Admin và Mod tâm huyết tham gia đóng góp, nhưng mỗi người ai cũng có việc riêng, nên mình cũng không thể đòi hỏi họ bỏ thời gian, bỏ sức lực dài hơi và liên tục được.

Mình và đội ngũ BQL sẽ phải ngồi lại để xem lại cách HVACR vận hành. Và mình sẽ rất vui nếu bạn cũng quan tâm và đồng ý gia nhập nhóm quản lý với bọn mình.

Cảm ơn bạn!
CẢm ơn Suse. Mình thường xuyên vào Hvacr.vn ngày nào cũng onlline. Mình rất mong được tham gia đội ngũ quản lý để giúp Web phát triển lớn mạnh cũng như chia sẻ được nhiều kiến thức cho mọi người. Cảm ơn Suse !

Back
Bên trên