Thảo luận về Revit MEP

bạn lên trang chủ autodesk tải bản revit education bản free 3 năm. :D
bạn cho mình hỏi, trên autodest chỉ cho down revit mà ko cho revit Mep, cái đó có dùng cho mep đc ko vậy? cảm ơn!
Mình đang mong cài revit mep quá mà ko có crack, đau khổ quá! :(
Mình ko dám thử vì đang dùng em Revit arch ngon lành rồi, sợ down em này về nó không chịu, phát hiện ra mình dùng arch chùa nữa thì đau khổ hơn, thank nhiều

bạn cho mình hỏi, trên autodest chỉ cho down revit mà ko cho revit Mep, cái đó có dùng cho mep đc ko vậy? cảm ơn!
Mình ko dám thử vì đang dùng em Revit arch ngon lành rồi, sợ down em này về nó không chịu, phát hiện ra mình dùng arch chùa nữa thì đau khổ hơn, thank nhiều
từ bản Revit 2014 autodesk đã tích hợp cả phần Arch, MEP, CO. nên bạn yên tâm.

Mình thấy Autodesk down về dùng free 3 năm mà. đâu cần crack gì đâu. Có cả đầy đủ cả mep, construction,Arch, structure mà.

mọi ngwoif cho mình hỏi chút
mình mới tập vẽ revit mep nhưng khi vẽ ống và phụ kiện cấp thoát nước nó lại chỉ hiện ra bản vẽ 1 nét vậy

em chào các anh, em đang tập tành vẽ revit và học theo các tài liệu trên mạng nhưng không đủ, em đã đọc các bài trước của các anh trên diễn đàn này, nhưng mấy link k download về được.các anh bớt chút tgian chỉ giùm e với ạ.
em còn thắc mắc phần ống gas trong cài đặt và vẽ trong revit mep. em xin được 1 bài mẫu để cài đặt theo nhưng khi vẽ ống gas thì toàn bị hiện lên :"Revit could not find a matching Pipe Segment in "Pipe Types: Standard". Please check the routing preferences of "Pipe Types: Standard". trong bài mẫu vẫn cài đặt và vẽ được nhưng e cài đặt nthe lại không được. và khi vé đường ống gas thì k hiển thị hệ thống ống là hydronic supply hay hydronic return mà là other. em xem clip trên mạng về vẽ đường ống thì chỉ vẽ theo đường ống nước được chứ ống gas thì k bắt chước được.
mong các anh chỉ bảo ạ. em chân thành cảm ơn

Back
Bên trên