Thiết kế kho lạnh !

quangviet

Thành Viên [LV 0]
Chào các pác ah!E đag có cái đồ án môn học Xây dựng trạm lạnh là \"Thiết kế kho lạnh trung chuyển\".Hic hic, chưa làm lần nào nên rất bỡ ngỡ,Pác nào có cái đồ án nào tương tự hay tài liệu j thì post cho e tham khảo với ah! E cảm ơn nhìu ah.

Trả lời: Thiết kế kho lạnh !

tính toán thiết kế hệ thống lạnh. Nguyễn Đức Lợi, Tìm mà đọc nhé!

Tính toán kho lạnh thì sách của thầy lợi là chuẩn nhất rồi đó, bạn cứ yên tâm vừa đọc vừa làm, không khó đâu.

Giúp không phải là có cái đồ án mẫu quẳng cho người ta để rồi người ta chép, cần phải để cho người ta đọc để hình dung một cách tổng quan đã, khi đấy người ta mới có câu hỏi rồi đem ra thảo luận.Ý mình là như thế, đồng chí Long thân mến.

To Hiepca: Với những bài viết không có tính xây dựng thì không cần reply!

Ðề: Phần mềm thiết kế hệ thống lạnh

sao mình không cài đặt đc nhẩy ! bác trungre xem lại xem đã up bản hòan chỉnh chưa cái
!

Phần mềm thiết kế hệ thống lạnh

Đây là bản hoàn chỉnh, bác cài lại nhé.
Bác gặp vấn đề ở đâu, nói ra tui chỉ cho.
(Ghi chú: ở bước cài đặt thứ 2 (bước chọn thư mục cài đặt), bác kích vào biểu tượng cài đặt, hình cái computer phía trên bên trái)
Cảm ơn bác đã quan tâm

Ðề: Phần mềm thiết kế hệ thống lạnh

Vẫn không đc bác àh nó báo bạn không thể cài đặt tuy nhiên mình lại chạy đc phần mềm khi vào File : TKHTL20090905.exe
Vẫn tính toán đc bác àh .

Hi All
Sorry mấy bác nhé, có 1 lỗi nhỏ xảy ra trong quá trình upload. Tui sẽ up trực tiếp tại diển đàn này, ACE tải về mà dùng.
Thanks All

Đính kèm

• ThietKeHeThongLanh V1.0-20090914.rar
    11.9 MB · Xem: 756

Hi All
Phần mềm chạy rất ổn định trên môi trường Window XP. Nếu vì 1 lý do nào đó mà máy tính các bạn không thể cài đặt được, xin hãy làm như sau:
Vào thư mục Support, copy 2 file sau "_TKHTL20090905.exe" và "trung.mdb". Sau đó dán (paste) vào cùng cấp với thư mục "Hinh" rồi chạy file "_TKHTL20090905.exe".

Sơ đồ cây thư mục như sau:
Tạo Thư mục "TKHTL" Tại "C:\Program Files", Bao gồm:
-Thư mục "Hinh"
-File "_TKHTL20090905.exe"
-File "trung.mdb"
--->Khởi động file .exe ---> OK
drd v1.0
Good fun!

Back
Bên trên