Thuyết minh phương án PCCC

Trả lời: Thuyết minh phương án PCCC

Từ lúc học cấp 2 đến lúc học đại học rồi làm luận văn lúc nào cũng cần bài viết mẫu sao bạn? giờ đi làm cũng phải mượn mẫu.

Bạn làm thuyết minh đi rồi up lên diễn đàn để các bạn khác góp ý, thêm bớt,

I think it\'s better way.
B)

Trả lời: Thuyết minh phương án PCCC

thuyết minh PCCC thì làm gì có mẫu,bác thiết kế PCCC như thế nào thì trình bày phương án như thế đó.
khi thuyết minh thì nên cân nhắc đến những tiêu chuẩn áp dụng cho phương phap PCCC.
mình nghĩ bác nên đọc lại tiêu chuẩn TCVN và thuyết trình trên cơ sở mà TCVN yêu cầu đối với khu vực mà bạn muốn dùng thiết bị PCCC.
tui có mẫu hồ sơ nhiệm thu và cấp phép PCCC nếu cần thì tui cho.

Ðề: Trả lời: Thuyết minh phương án PCCC

Hì, bác nào up bài lên đầu tiên thì được gọi là mẫu thôi mà, em cũng tìm rồi, nhưng ở máy ko có cái nào liên quan để up lên giúp bác được, chúc bác sớm tìm được thứ mình cần

Ðề: Trả lời: Thuyết minh phương án PCCC

ban nen xem TCVN 4530-1998 de lam thuyet minh nha. con muon cai phuong an PCCC cua hang xang dau thi se gui cho sau

Ðề: Thuyết minh phương án PCCC

1.Thuyết minh thiết kế PCCC các tòa nhà cao tầng, khu chung cư, khách sạn thì mình có nhưng không có của trạm xăng.
2.Không biết bạn cần thiết minh TKCS hay TMTKKTTC ?
Thân!

1.Thuyết minh thiết kế PCCC các tòa nhà cao tầng, khu chung cư, khách sạn thì mình có nhưng không có của trạm xăng.
Thân!
Chào chiki275!
Mình là dân điện nhưng cũng đang học hỏi về một ít kiến thức PCCC, vì mình cũng đang tham gia thiết kế một khách sạn mini, nhưng lại không có tài liệu về thuyết minh phương án PCCC, mong anh gửi giúp mình nhé.

Cám ơn anh rất nhiều!

Chào trân trọng!

Email: [email protected]
Trần Công Luận

Thân!

Tôi cũng đang cần tài liệu để học hỏi thêm về PCCC. Mong bạn gởi cho tôi tài liệu theo địa chỉ [email protected].
Thanks

Gửi các bạn 1 thuyết minh PCCC của 1 chung cư để tham khảo. Tùy theo công trình, các hệ thống mà bố cục của thuyết minh sẽ thay đổi. Tuy nhiên sẽ bao gồm các mục chính như trong thuyết minh

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên