Tìm quạt axial fan trong thư viện revit mep

nhatlong

Thành Viên [LV 1]
mấy anh có cái quạt hướng trục nào không em tìm mãi trong thư viện mà không có mong các anh cho em xin vài cái
em xin cảm ơn nhìu

Trả lời: Tìm quạt axial fan trong thư viện revit mep

Quat huong truc thi co , nhung ban can loai nao ? Ứng dụng cho cái gì ?

Quạt hướng trục có nhiều loại : thống gió gắn với đường ống , gắn tường , cao áp , thậm chí có thể dùng hút mùi , hút bụi ...

Quạt bạn cần sx trong nước hay nhập ngoại ? yêu cầu động cơ như thế nào ? Loại truyền động trực tiếp hay gián tiếp...?

phunati viết:
Quat huong truc thi co , nhung ban can loai nao ? Ứng dụng cho cái gì ?

Quạt hướng trục có nhiều loại : thống gió gắn với đường ống , gắn tường , cao áp , thậm chí có thể dùng hút mùi , hút bụi ...

Quạt bạn cần sx trong nước hay nhập ngoại ? yêu cầu động cơ như thế nào ? Loại truyền động trực tiếp hay gián tiếp...?
:laugh: Hình như bác này cũng bị nhầm như mình hôm qua. Tại chú em nhatlong này hỏi k rõ ràng nên mấy anh nhào vô đọc bài mà chưa coi kỹ chủ đề của topic thường bị nhầm k à. :lol:

Trước hết em xin lỗi vì làm các anh hiểu lầm. Tại lần đầu tiên em viết bài nên .....

Em đang vẽ hệ thống sấy bắp bằng chương trình revit mep 2009, vẽ đến chỗ cái quạt thì load trong thư viện không có loại quạt em cần nên em hỏi thử.
Để em mô tả sơ sơ về cái quạt này nha, nó sử dụng bộ truyền đai, động cơ kéo khoảng 15 kW, đường kính quạt 900 mm, bề rộng 600 mm, đường kính roto 530 mm.Em có upload hình của nó lên mấy anh xem thử.
Mấy quạt bên điều hòa không khí và thông gió thì chắc mấy anh có nhiều, nhưng bên lĩnh vực sấy này tính chất dòng không khí nó khác nên em cũng hỏi thử vậy thôi, nếu mấy anh có thì cho em xin quạt nào cũng được miễn là hướng trục khỏi mất công em vẽ lại, vì vẽ cái quạt này phức tạp lắm vả lại em mới tập vẽ bằng chương trình này thôi mong các anh giúp đỡ.

Em xin cảm ơn truóc
Phan Nhật Long

Chú em vẽ cad rui add vào, cái quạt vẽ cũng nhanh thui mà. hay nhờ daongochung ve cho rùi dẫn hắn đi càe

Co gang ve lai di ban nhé.

Khi nào cần mua quạt loại này thì alo hay mail cho mình.

Back
Bên trên