Tuyển sinh học thiết kế ĐHKK vẽ bằng cad 2008

thuatcn

Thành Viên [LV 0]
Công ty TNHH đào tạo và chuyển giao công nghệ cơ điện lạnh CNQ đang mở lớp thiết kế ĐHKK vẽ bằng cad 2008, học 20 buổi, học phí 1,2tr, sô luong học viên từ 10-15/ lớp.Giảng viên là các giáo viên của ĐH Công Nghiệp, ĐH Giao Thông vận tải, chỉ huy công trình,..Các bạn sv có nhu cầu học thi alo cho mình ngay vì công ty chỉ mở lớp khi đủ số lượng học viên:092 3579 166

Trả lời: Tuyển sinh học thiết kế ĐHKK vẽ bằng cad 2008

dạy thiết kế hả bác? người ta học 5 năm mà làm cũng chưa vào đâu thế mà dạy 20 buổi có thể làm tốt sao. Bác cho nội dung cụ thể xem thế nào.

bác ơi. chỉ dậy vẽ cad thôi chứ làm sao mà dậy người ta thiết kế được. đúng không nào. em học 5 năm ra ngoài mà còn nhiều bỡ ngỡ lắm!

số lượng học viên đã đủ chưa cho mình xin 1 vé với,mà cty đó ở đâu thế,giờ giấc thế nào vậy.mình la sv mới ra trường chưa nhiều kinh nghiệm nên mình muốn học hỏi lắm.

số lượng học viên đã đủ chưa cho mình xin 1 vé với,mà cty đó ở đâu thế,giờ giấc thế nào vậy.mình la sv mới ra trường chưa nhiều kinh nghiệm nên mình muốn học hỏi lắm.

công ty bên Nguyễn Trãi-Thanh Xuân, học buổi tối bạn ạh!

huutam92 viết:
Học cái này chắc cũng chỉ cho biết thêm thôi.
Nội dung chương trình giảng dạy sao không đưa lên nhỉ.
Mình bên ĐH Công Nghiệp thấy có được bao nhiêu Thầy làm thiết kế ĐHKK đâu, không biết là thầy nào dạy nhỉ?
Mà thời buổi này sao không đi học thiết kế ĐHKK trên Revit luôn.
Hiện nay, nó đang được ứng dụng và nhu cầu tuyển dụng KS biết Revit rất cao mà!

Vấn đề là trung tâm có kiếm được người dậy Revit MEP không ấy chứ, nếu có chắc chú mày phải có một vé đó.
REVIT ARCHITECTURE và STRUCTURE thì hiện nay Việt Nam mình cũng có nhiều người giỏi rồi đó (lực lượng bên Kiến Trúc mạnh lắm). Nhưng REVIT MEP biết thì được mấy người, mà đạt đến trình độ cao thành thạo thì càng hiếm (nhất là chưa biết tạo thành thục Family cho MEP thì coi như mới chi là biết sơ sơ thôi - coi như vừa thoát lạn mù chứ trong lĩnh vực REVIT MEP).
Ngay như trung tâm REDSUN, tôi thấy là nơi đâu tiên hô hào dậy REVIT MEP thì cũng chỉ giới thiệu căn bản về MEP, con toàn dậy ARCHITECTURE vì đâu tuyên được người dậy. Ở đây chú đã học rồi chú biết rõ mà. hehe

TO CHA Y BAC NOI EM MOI XOA DUOC MU CHU HA:huh:

daongochungbk viết:
huutam92 viết:
Học cái này chắc cũng chỉ cho biết thêm thôi.
Nội dung chương trình giảng dạy sao không đưa lên nhỉ.
Mình bên ĐH Công Nghiệp thấy có được bao nhiêu Thầy làm thiết kế ĐHKK đâu, không biết là thầy nào dạy nhỉ?
Mà thời buổi này sao không đi học thiết kế ĐHKK trên Revit luôn.
Hiện nay, nó đang được ứng dụng và nhu cầu tuyển dụng KS biết Revit rất cao mà!

Vấn đề là trung tâm có kiếm được người dậy Revit MEP không ấy chứ, nếu có chắc chú mày phải có một vé đó.
REVIT ARCHITECTURE và STRUCTURE thì hiện nay Việt Nam mình cũng có nhiều người giỏi rồi đó (lực lượng bên Kiến Trúc mạnh lắm). Nhưng REVIT MEP biết thì được mấy người, mà đạt đến trình độ cao thành thạo thì càng hiếm (nhất là chưa biết tạo thành thục Family cho MEP thì coi như mới chi là biết sơ sơ thôi - coi như vừa thoát lạn mù chứ trong lĩnh vực REVIT MEP).
Ngay như trung tâm REDSUN, tôi thấy là nơi đâu tiên hô hào dậy REVIT MEP thì cũng chỉ giới thiệu căn bản về MEP, con toàn dậy ARCHITECTURE vì đâu tuyên được người dậy. Ở đây chú đã học rồi chú biết rõ mà. hehe
Trong MEP em thấy phần creat tag và schedule cũng khá phức tạp đấy chứ. Nhớ hồi trước ngồi cả đêm mò cách tạo tag và shedule cho ducting và piping trong CAD MEP. Đến mệt. Trong Revit phần này lại đơn giản vạy sao

saiyan viết:
Trong MEP em thấy phần creat tag và schedule cũng khá phức tạp đấy chứ. Nhớ hồi trước ngồi cả đêm mò cách tạo tag và shedule cho ducting và piping trong CAD MEP. Đến mệt. Trong Revit phần này lại đơn giản vạy sao

Không dễ lắm nhưng có nhưng cái nó làm được và nhanh khiên ta kinh ngạc đó.

Minh xin các bác.Học thiết kế nhanh lắm.Không như các ban nghĩ đâu.Sau này các bạn làm việc ở 1 công ty nào đấy.Các bạn sẽ được hướng dẫn cụ thể theo phuơng án thiết kế của từng công ty.Các bạn yên tâm.Đừng mất tiền vào những buổi học như thế này.

Vậy máy đại ca liên kết lại mở lớp dạy cho anh em đi, mình đăng ký đầu tiên nhé, chứ qua redsun học không có thầy chuyên bên MEP cũng phí.

Vậy máy đại ca liên kết lại mở lớp dạy cho anh em đi, mình đăng ký đầu tiên nhé, chứ qua redsun học không có thầy chuyên bên MEP cũng phí.

Back
Bên trên