Cần giúp VAn giảm áp - Pressure reducing valves

hausteam

Thành Viên [LV 0]
Chào các bác.
Công ty em đang cần một van giảm áp như sau:

van giảm áp DN80.
Áp suất trước: 12- 14bar
Áp suất sau: 6- 8 bar
pcs: 01
Hãng: Spirax sarco
code: DT43
Bác nào có hàng này xem kiểm tra và báo giá giúp em
Cán ơn các bác nhiều, chúc các bác thật nhiều sức khỏe.

Đính kèm

37.7 KB · Xem: 141
    57.5 KB · Xem: 124
Sáng nay login thì thấy wazzub đã cập nhập trang chủ hoành tráng perfectinter.net nhưng vẫn còn phải launch tiếp tới ngày 1 tháng 7...không có nhiều thời gian tìm hiểu nên post lên cho anh em ai biết gì về nó thì cập nhập tại topic này cho anh em tham khảo nhé...

anh em ai chưa chơi thì reg free tại đây ủng hộ mình nhé:

LINK REF TẠI ĐÂY

Chào các bác.
Công ty em đang cần một van giảm áp như sau:

van giảm áp DN80.
Áp suất trước: 12- 14bar
Áp suất sau: 6- 8 bar
pcs: 01
Hãng: Spirax sarco
code: DT43
Bác nào có hàng này xem kiểm tra và báo giá giúp em
Cán ơn các bác nhiều, chúc các bác thật nhiều sức khỏe.

Cảm nhận đầu tiên khi biết đến Satavina

Xin chào tất cả các thành viên của Satavina, thân chào tất cả các bạn. Tôi tên là Hiền, hiện là một thành viên mới của Satavina.

Tôi không nghĩ rằng tại Việt Nam lại có một tổ chức như vậy. Trước giờ ai trong chúng ta chẳng giới thiệu mối làm ăn, quen biết cho người bạn, người quen, mà đâu nghĩ hôm nay nghĩa cử cao đẹp của người Việt Nam một lần nữa lại đưa lên tầm cao mới đó là sự ra đời một tổ chức Satavina. Satavina tồn tại và phát triển cùng với xã hội, vì lợi ích của cộng đồng, phát triển vừa sức của mình.

Trong những ngày đầu chập chững tham gia. Nhiều lúc nói chuyện, khuyến dụ bạn bè, khách hàng tham gia, hầu như mọi người ai cũng thấy nó còn mơ hồ, xa lạ. Tuy nhiên, mọi người đều đánh giá Satavina là một xu thế phát triển hội nhập, chia sẻ, hoàn thiện nhau một cách nhanh nhất, rất phù hợp với truyền thống người Việt Nam để chúng ta cùng nhau thành công.

ĐĂNG KÝ THAM GIA MIỄN PHÍ

Back
Bên trên