Về việc OFFLINE của các thành viên HVACR - le ve quanh HN!

K43IHERE

HVACR Staff
Trân trọng!

Các thành viên của HVACR tại TP.HCM thì gặp nhau có nhiều rồi, nhưng tại HN thì chưa làm được.

Thể theo nguyện vọng của khá nhiều nhân vật. Mình đề nghị ta có thể thảo luận về vấn đề này ở chủ đề này.

Về thời gian tổ chức, mình đề xuất tháng 6. Bởi tháng 5 có khá nhiều thành viên phải \"Lên thớt\" he he. Mọi người nhào dzo đi!

Trả lời: Về việc OFFLINE của các thành viên HVACR - le ve quanh HN!

Tháng 6 cũng được. Chọn ngày đi, anh em ở Hà nội đề nghị tham gia đông đủ nhé.

Được đấy các bác chọn ngày đi. Lên kế hoạch đi câu cá đi anh em. Em là em thích đi câu cá lắm.

em ủng hộ các anh em là sinh viên co dược đi ko?
Nếu sinh viên được tham gia cùng các anh em sẽ lãnh đạo cả một tập đoàn sinh viên tham gia

Sắp tới có tổ chức ở Đà Nẵng k? Cho em tham gia với.

SV cũng có hơn 1 \"chân\" là kỹ sư rồi, mà quan trọng là những người cùng sở thích ngồi lại với nhau lai rai thôi, đâu có phân biệt chi bạn.

chán thật tui vào đà nẵng mất rùi, mất c[ hội làm wen với ae ở HN rùi. Tiếc wa đi!!!!:( . Thôi ae ở Đà Nẵng tổ chức đi cho tui tham gia với, vào đây gần 1 tuần rùi mà chả wen ai cả. Nhân cơ hội này ae làm wen với nhau hỉ:woohoo:

he he, hay đó.Mà pác K43IHERE lỡ hẹn với em mấy bữa roài đó.
Đồng ý với pác sang tháng 6.Pác nhắn tin tới các thành viên nhé.Người nào reply lại thì ghi vào danh sách nhé.Lấy đó làm quân số chính tham gia.Pác nên cho chạy dòng tít lớn trên màn hình ấy. lâu lâu vào để anh em cùng tham gia biết được nhiều hơn!Em tham gia ý kiến thế với pác.Thanks!:)

Back
Bên trên