Thảo luận Bản vẽ chữa cháy bằng khí

Xin hỏi bác đây là bản vẽ của dự án nào vậy ah? không phải là dự án nhà máy hóa chất sử dụng công nghệ nano mà bác nói đấy chứ?

Xin hỏi bác đây là bản vẽ của dự án nào vậy ah? không phải là dự án nhà máy hóa chất sử dụng công nghệ nano mà bác nói đấy chứ?
Số cylinder trong một dãy hơi nhiều, khí hoạt động sẽ không hiệu quả ( khuyến cáo của nhà sản xuất bên mình)
Mỗi battery system bên mình chỉ dùng tối đa là 9 Cylinder. Sau đó kết nối các battery với manifold.

Đây ko phải dự án nhà máy nano, mà là dự án mình xin tham khảo về chữa cháy bằng khí thôi. Có ý kiến gì nữa bổ sung nhé. Thanks

Mọi người cho mình hỏi chút là cách tính toán hệ thống chữa cháy bằng khí CO2 này như thế nào? Ai có tài liệu tham khảo không cho mình xin với.
Thanks

Mọi người cho mình hỏi chút là cách tính toán hệ thống chữa cháy bằng khí CO2 này như thế nào? Ai có tài liệu tham khảo không cho mình xin với.
Thanks
Bác có bản vẽ không? có kích thước phòng cứ gửi qua em tính cho. ra cho bác loại bình, khối lượng bao nhiêu. đường kính ống dẫn bao nhiêu, đường kính nozzle luôn cho bác.

Back
Bên trên