Các anh kỹ sư nhiệt lạnh thân mến

khanhnguyen

Thành Viên [LV 0]
Em muốn có những nhận xét có thể nói là đầy đủ nhất về ngành công nghệ kỷ thuật nhiệt lạnh, và trong tương lai ngành này sẽ như thế nào?????:cheer: :lol: :lol: :lol:

Trả lời: Các anh kỹ sư nhiệt lạnh thân mến

Em định viết sách hay sao vậy? tốt nhất là em hãy gặp mấy thầy giáo chuyên ngành này phỏng vấn trực tiếp khoảng 15 phút là rõ hết thôi nhé. Còn em có hỏi trên diễn đàn thì mình em rằng không khả thi đâu?
Chúc may mắn và yêu \"lấy\" nghề nhé!

VN giờ mới bắt đầu phát triển. Sẽ xây nhiều nhà cửa, công trình cao tầng nữa --> lắp điều hoà thông gió. Thế nhé!

hic. hic.. chú hãy cập nhập thêm thông tin này nhé:\"trong ngành y tế rất cần đến nganhg nhiệt lạnh chúng ta đó \".Nhưng nó ở cấp độ cao hơn,có liên quan đến sự sống.nên phải đòi hỏi có 1 trình độ cao. vì vậy hãy cố gắng góp phần mình trong ngành ytế nhé...\"\"

mình thì thấy vui chứ mình làm trong nganh này cũng lâu rùi mình làm dồng sơn máy hiểu ko nhiều lúc dang leo cao mà bị dứt dây là ngũm củ từ luôn do nên nhớ cân thẩn dó nha

Ngành mình đang phát triển đấy, nhiều cao ốc đang xây, rất cần điều hòa và thông gió.
Tin ở tuơng lai.

Với xu thế phát triển hiện nay cộng với sự tiến bộ khoa học kỹ thuật ngày càng vượt bậc, đặc biệt là về kĩ thuật lạnh và điều hòa không khí. Kỹ thuật lạnh đã xâm nhập vào hầu hết tất cả các ngành nghề từ nhỏ nhất, đơn giản nhất đến phức tạp nhất và đã trở thành 1 lĩnh vực thiết yếu không thể thiếu trong nhu sản xuất và đời sống của con người. Mình cũng vừa mới bước vào nghề thôi nhưng mình nhận thấy rằng nghề của anh em tụi mình rất có tương lai.
Chào thân ái và đoàn kết!

có nhiều cái cũng hay,những môn học chuyên ngành tự chọn lại là cái thế giới rất phát triển(năng lương gió,mặt trời...)..ngành này có thể sản xuất nhiên liệu sạch thay xăng dầu đó bạn( not yet in vietnam )

khanhnguyen viết:
Em muốn có những nhận xét có thể nói là đầy đủ nhất về ngành công nghệ kỷ thuật nhiệt lạnh, và trong tương lai ngành này sẽ như thế nào?????:cheer: :lol: :lol: :lol:

Em có anh bạn học ngành nhiệt mình, chỉ chuyên thiết kế mỗi cái quạt thông gió cho cái hãng laptop chưa nghe tên bao giờ mà còn mua được 2 cái nhà to vật ở Canada.

hay đấy nhỉ kiểu này phải làm quen anh nay học hỏi ít nhiêu đây?

Tương lai luôn rộng mở với những người cần cù chịu khó. ah ma em ten khanh ah. hien dang hoc o dau the? neu được xin làm wen. Hiện Tp HCM đang tuyển rất nhiều kỹ sư Nhiệt máy lạnh. Cố gắng lên, nếu đã ra trường thi nộp hồ sơ vô công ty anh. Địa chỉ 158 Hoàng Hoa Thám - p12 - Q tân binh nha.

dieuhoathonggio viết:
khanhnguyen viết:

Em có anh bạn học ngành nhiệt mình, chỉ chuyên thiết kế mỗi cái quạt thông gió cho cái hãng laptop chưa nghe tên bao giờ mà còn mua được 2 cái nhà to vật ở Canada.
hơ, bạn của cậu tuyệt thế, chắc làm ở bên đó chứ nhà mình mà được vậy thì không biết tóc dài bao nhiêu nữa;)

Anh cho em hổi Công ty anh còn tuyển nữa không anh!Em là Công, em chuẩn bị tốt nghiệp vao f cuối tháng này!nếu được anh cho em một vé vào Công ty anh nhé!Thanks!

Ðề: Các anh kỹ sư nhiệt lạnh thân mến

Trái đất đang nóng lên, có ối việc để làm. Lo gì thất nghiệp

Ðề: Các anh kỹ sư nhiệt lạnh thân mến

chỗ bọn mình đang cần thợ điện lạnh đấy, mùa nóng sắp đến rồi.
ae chắc không lo thiếu việc đâu. nhưng chỉ e lên công trường không chịu nổi nhiệt thôi.

Ðề: Trả lời: Các anh kỹ sư nhiệt lạnh thân mến

chào các anh, em đã bỏ ngành này lau rồi chỉ vì muốn tìm một nơi để học về sữa các mạch của máy lạnh,máy giặc mà không ra .hiên giờ em đang ôn thi vào đại học sư phạm kỹ thuật HMC.Các anh có cao kiến chỉ giúp thanks

Back
Bên trên