Có ai làm hệ thống khí nén không (CA)?

robotno1

Thành Viên [LV 2]
Chào các bác!
Trong hệ thống M&E chỉ thấy các bác trao đổi về V,FF,SW,WS,...mà không thấy nói tới CA. Có bác nào đã tính toán hệ thống này không? Chúng ta cùng vào trao đổi cách tính size ống như thế nào?Thanks!

Trả lời: Có ai làm hệ thống khí nén không (CA)?

Không ai làm hệ thống này chăng?
Các công trình tôi đã làm thì chủ đầu tư cho trước kích thước đường ống rồi. không phải làm gì nưa. Nhưng tôi vẫn thắc mắc là làm sao tính được kích thước của đường ống khí nén đó.

Đây rồi! Đây rồi!!
Kích thước đường ống khí nén dựa trên chiều dài đường ống và tổn thất áp suất cho phép trên đường ống. Cái này có bảng để tra, cũng có cách tính nữa

Bạn hvacrvn có thể nói rỏ hơn chút xíu về cách tính được không? Bạn có tài liệu không thì up lên chúng ta cùng nhau nghiên cứu!

the tinh toan cac duong nuoc nhu the nao.bac co tai lieu khong chi giao cho linh moi nhu bon em voi.

Chào bác!
Bác ở đâu vậy, có thể cho tôi xin một bản copy được không? (TKS là gì vậy bác?).
Tính toán đường nước nào vậy bác? Bác hỏi vậy thì chịu thôi.....

em co ong anh lam o Takisha (nha thầu chuyên thi công M&E ấy mà)
ngay trước em xin được một bản về quy trình tính toán.(khá lằng nhằng)nhưng khi bên TKS nó chọn nhanh lắm.Hiện nay em ko có ở văn phòng khi nao về HN em copy rồi gửi bác.
hii em quem ý em định hỏi bác Lehieu về tài liệu tính toán đường nước nước ấy mà.sorry nha

Cảm ơn bác phonglht nhé.
Nhưng sao bác gửi 1 file mà up nhiều lần thế ta?

Ðề: Có ai làm hệ thống khí nén không (CA)?

Link bi die rồi hay sao bạn ơi, không download được, bạn đăng lại được không?

Back
Bên trên