Công Nghiệp Giới thiệu giải pháp tổng thể xây dựng TTDL.

pro

Thành Viên [LV 1]
Gởi tất cả các anh chị em giới thiệu tổng thể giải pháp xây dựng trung tâm dữ liệu. Tài liệu này em soạn để giới thiệu một cách tổng thể, mô hình TTDL để anh em có cái nhìn tổng thể. Hi vọng sẽ cung cấp tới anh chị em một chút về mảng DATA CENTER FACILITY. Một lĩnh vực rất mới ở Việt Nam.
Anh chị em nào cần tư vấn hay tài liệu gì về DC cứ liên lạc với em nha. Em sẽ gởi đầy đủ, nếu bác nào muốn tham quan thì cứ alo cho em nha.

Ðề: Giới thiệu giải pháp tổng thể xây dựng TTDL.

Bác cho em hỏi với giải pháp điều hòa thổi sàn thì có giới hạn công suất tiêu thụ của tủ Rack không? Có giải pháp làm mát cho những rack máy chủ công suất lớn không?
Bên bác đã triển khai nhiều các Trung tâm dữ liệu ở Việt Nam chưa vậy? em đang rất quan tâm:)

Ðề: Giới thiệu giải pháp tổng thể xây dựng TTDL.

chào bạn,

Với công nghệ thổi sàn thông thường, công suất giới hạn là 7 kw/rack. Một số nhà sản xuất có giải pháp nâng cao công suất này lên bằng cách sử dụng COOL CORRIDOOR cho phép tối đa 15 kw/rack. Nếu bạn muốn công suất cao hơn nữa, lên tới 25 kw/rack thì Stulz có giải pháp sử dụng máy lạnh chính xác kết hợp với loại rack đặc biệt.

Back
Bên trên