Công Nghiệp Hệ thống VRF của SANYO

VRF

Thành Viên [LV 0]
Mời các anh biết về hệ thống ĐHKK VRF -DC inverter của SANYO cho vài ý kiến về sản phẩm này nhé ( so sánh về mọi mặt với các nh4n hiệu khác cùng hũng loại )
Rất mong được chia sẻ và cảm ơn nhiều.

Trả lời: Hệ thống VRF của SANYO

Thực ra mình thấy của Toshiba có rất nhiều ưu điểm, nhưng Daikin Marketing tốt hơn!
Cũng nguyên lý thay đổi lưu lượng môi chất lạnh nhưng ko dùng biến tần, có hệ MDS (multi digital scroll) cũng rất tốt. Hình như Reetech cũng có thì phải

Đúng rồi,
Thằng REETECH sài máy copeland nó không dùng biến tần mà sài công nghệ Digital dùng By-pass cân bằng nâng Roto xoắn để đc tải (hệ máy RMV).............

Chu co biet thang REETECH lay cong nghe do o dau o? Do chinh la cong nghe cua thang Hyer - May dieu hoa Trung Quoc. Cong nghe nay goi la MRV, thang REETECH nhai lai goi la RMV. Thang nay mua may nen ve lap rap thoi. Ma co the mua toan bo may luon, ve VN doi lai ten la RMV, gan mac Madein VN the la ok. Chu may biet chua.

dạ biết đôi chút anh ạ
Hình như anh công việc của anh nghiêng về so sanh Tb của các Hãng thì phải.
Anh nói Hyer có phải là Haier không?

Các hãng việt nam toàn là nhập thiết bị linh kiện về rùi dựng lên rùi đi quảng cáo là công nghệ mới này nọ.Bác khvac nói đúng đầy công nghệ Digital là của bọn Haier & mấy thằng china. em có tài liệu về 2 cái thằng Inventer & Digital này ai cần thi PM cho e nhe'.

dear all
hiện tại mình có một VRF sanyo sữ dụng gas r407, lúc đầu trong phòng có 2 đầu lạnh cassette sữ dụng chung 1 remote, bây giờ mình chia phòng này làm 2 phòng nhỏ và gắn mỗi cái cassette một remote nhưng chúng lại không hoạt động được. mong các bác có kinh khiệm về vấn đề này cho ý kiến với ạ.

Back
Bên trên