Công Nghiệp Lắp đặt hệ thống VRV

Trả lời: Lắp đặt hệ thống VRV

Da gui cho pác :laugh: :laugh: :laugh:
Cái này của một pác up lên, tớ lười quá ko kiếm link lại được, gưi mail cho nhanh
:laugh: :laugh: :laugh:

@ bachkhoaco: đã gửi cho pác. Cái này trước đây có pác đã up lên or share rồi thì phải. Hic, nhiều tài liệu quá nên giờ không biết mình lấy từ đâu. Pác nào up nó lên thì đưa link lại nha :laugh: :laugh: :laugh:

cám ơn bạn Hoameo, mình đã nhận được rồi. đúng tài liệu mình cần ,
Bác nào đã từng lắp đặt hệ thống ĐH VRV của Toshiba rồi chia sẻ kinh nghiệm cho mình với nhé>!

Đã úp lên thư viện download. Ko biết bản quyền của pác nào nên có gì pác đó thông cảm dùm :laugh: :laugh: :laugh:
@huce1155346: đã gửi cho pác, pác check mail đi.
@Nguyễn Văn Dương: gửi cho pác ko được, báo lỗi.

tớ đã up lên diễn đàn rồi, chắc pác admin dạo này bận quá.
Tài liệu tớ để trên cty rồi, t2 mới gửi các pác được
:laugh: :laugh: :laugh:

cảm ơn bác hoameo nhiều nha!khi nào có dịp gặp mặt thì em sẽ hậu tạ.keke:P :laugh:

Cảm ơn bác hoameo rất là nhiều. Bác còn có tài liệu lắp đặt ben chiller không vậy?

xiro viết:
Cảm ơn bác hoameo rất là nhiều. Bác còn có tài liệu lắp đặt ben chiller không vậy?
Cái này thì tớ kô có :( . Mỗi hàng đều có tài liệu IOM về thiết bị của hãng thôi.
Ko biết pác nào có kô nhỉ?

Tui chua nhan duoc mail cua bac Hoameo, nhung co duoc duong link download tai lieu do roi, thanks bac nhe\'.

He he, cai ten cuongcom kia cung \"dua doi\" nhi, ho ho

Ha ha, ong cuongcom kai neu gui cho ong tai lieu do co dung la ong cam on va hau ta khong day, ha` ha`, de tui con biet tui gui cho, hay chi duoc cai \"noi phet\", ha\' ha\'. ac ac

Back
Bên trên