Máy nén vít !!!!!!!!!!!!

DTN

Thành Viên [LV 2]
mình đang cần một số cataloge máy vít hai cấp mycom, ai có tàilieeju có thể post lên cho các anh em cùng tham khảo được không ? thanks!!!

Trả lời: Máy nén vít !!!!!!!!!!!!

Ông ở gần Funseng mà. Đến công ty máy nén đấy mà xin. Mấy hôm tôi có đọc qua mà ko lưu lại, để tôi tìm thử đã

Katatonia viết:
máy nén trục vít, chứ làm gì có máy nén vít hả ông?
Nếu ông biết thì trả lời còn không đừng có bắt bẻ nhau nha , chổ ông ở đâu mà ko phân biệt máy vít là máy nén trục vít?????

:laugh: tôi rất hoan hênh tinh thần bác Katatonia bác đã phát hiện ra những lỗi sai để sửa , nhưng tui thấy chú DTN đã sai không biết lối mà sửa lại còn lên tiếng ,thật tiếc cho chú quá . tui nay mới nhẩy vào xem diễn đàn ra sao mà chán chú DTN quá.:woohoo:

DTN viết:
Katatonia viết:
máy nén trục vít, chứ làm gì có máy nén vít hả ông?
Nếu ông biết thì trả lời còn không đừng có bắt bẻ nhau nha , chổ ông ở đâu mà ko phân biệt máy vít là máy nén trục vít?????
nói thiệt là chưa bao giờ nghe nói luôn, không lẽ bơm tuốc bin gọi là tuốc bin ah
giỡn thôi, catalogue của ông đây, vào mà lấy:
http://pdf.directindustry.com/

Bác bác này ồn ào quá, người ta không biết thì mới hỏi, không chỉ bảo lại còn la lớn.
Máy nén trục vít bác đề cập là máy nén lạnh. các hãng sản sản xuất có tiếng như York, Mycom.... Có thể lên Google để search.

Có ai có sơ đồ mguyên lý của máy trục vít cấp đông cho hệ thống lạnh cho mình xem với được không vậy

Back
Bên trên