[New] IDM 6.12 build 11 Silent Install Plus - Bản cài đặt an toàn và nhanh chóng

BrianSamuel

Thành Viên [LV 0]
[New] IDM 6.12 build 11 Silent Install Plus - Bản cài đặt an toàn và nhanh chóng

Lời mở đầu[/b]

- Trong thời gian vừa qua đã xảy ra sự cố trên sever update, nguyên nhân là do việc download quá nhiều khiến cho băng thông của host không thể trụ nữa, thế nhưng cuối cùng mọi sự cố đã được khắc phục
- IDM silent được làm từ AutoIT vì thế một số trình anti sẽ bắt và diệt, tuy nhiên mình có thể đảm bảo với các bạn rằng bản IDM này hoàn toàn sạch virus ! Hãy tôn trọng tác giả bằng cách không dịch ngược phần mềm, thanks
[/b]
Các bạn đang sử dụng phiên bản 6.11 build 8 sẽ nhận được 1 thông báo cập nhật Auto update của IDM silent. Các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn trong update là Ok.[/b] Đây là link Auto update bản mới cho những bạn nào không download được thì hãy download theo link :[/i]

[New] IDM 6.12 build 11 Silent Install Plus
Download phần nén rùi cài đặt là ok nhé
Hôm nay mình xin tiếp tục giới thiệu với các bạn phiên bản IDM 6.12 build 11 Silent. Ở phiên bản này mình chỉ update Auto update của IDM silent(sever mới hoàn toàn), hi vọng sẽ làm cho các bạn hài lòng
Click this bar to view the full image.
This image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 736x422.
Hình này đã được thu nhỏ. Click vào đây để xem hình ảnh lớn. Kích thước ảnh gốc là 736x422.

Có gì mới trong phiên bản 6.12 build 11 silent ? (29/08/2012)- Improved youtube video downloading- Sever update mới, không chết như sever cũ !
Nguồn : junbj922 < Zing Forum>

Ðề: [New] IDM 6.12 build 11 Silent Install Plus - Bản cài đặt an toàn và nhanh chóng

Sao link download về lại không phải idm vậy, hoặc bạn nào có serial number idm thì cho mình xin nhé, mình mới cài bản mới, nên bị mất serial cũ rồi ^:)^

Back
Bên trên