Dân Dụng pac nao co the lam su phu giup em co them kinh nghiem ve dien lanh khong?

huongchip151

Thành Viên [LV 0]
xin chao cac ban trong cong dong ky su co dien lanh. Minh la dan co dien lanh nhung bay gio moi co co hoi de lam ve chuyen nganh nen hien gio chuyen mon chang khac nao mot sv moi ra truong. Rat mong co 1 hay vai \"tien boi\" co the dan dat minh de minh co tay nghe tot duoc khong.
Xin chan thanh cam on!:woohoo:

Trả lời: pac nao co the lam su phu giup em co them kinh nghiem ve dien lanh khong?

Huongchip à, dạo này vẫn khỏe chứ?

Trả lời: pac nao co the lam su phu giup em co them kinh nghiem ve dien lanh khong?

Ban phai hoi cu the thi anh e moi co the giup ban duoc chu, chuyen nganh thi nhieu lam sao ma co the noi het o day duoc.

Gio chi co cach la ban tim hieu ve no qua tai lieu va ban ve, thay gi ko hieu thi ban hoi, luc do moi nguoi moi giup ban duoc.

Chuc ban thanh cong

ah, y minh la muon tim 1 ai do co the chat voi minh qua yahoo thi mo co the hoi nhieu dc vi minh chua co kinh nghiem nhieu lam. Sap toi minh phai lam 1 ctrinh chung cu 30 tang nen muon duoc chi giao ve kinh nghiem thiet ke cho nha cao tang.
ban co the giup minh khong? ban dang o dau?

cty minh ko cho su dung yahoo, chi dung skype thoi, ban co the tao skype va dua len day roi minh se add nick ban vo, khi do chung ta co the trao doi.

huongchip151 viết:
ah, y minh la muon tim 1 ai do co the chat voi minh qua yahoo thi mo co the hoi nhieu dc vi minh chua co kinh nghiem nhieu lam. Sap toi minh phai lam 1 ctrinh chung cu 30 tang nen muon duoc chi giao ve kinh nghiem thiet ke cho nha cao tang.
ban co the giup minh khong? ban dang o dau?

Hi bác Huongchip, :)
Bác có thể làm theo các bước trình tự sau đây nhé:
1. Xem sơ bộ để lựa chọn phương án điều hòa có thể dùng cho công trình của bạn, các thông số cần xem tổng quan là:
- Đặc tính công trình của bạn.
- Mục đích sơ bộ của chủ đầu tư.
- Diện tích, quy mô công trình.
- Vị trí công trình.
--------..........

2. Tính toán tải lạnh công trình, có thể dựa vào các phần mềm hỗ trợ như Trace 700, HAP 4.3, Heatload... Bác có thể xem hướng dẫn chi tiết hơn trong trang web.

3. Phân tích và lựa chọn lại phương án tối ưu nhất, thích hợp nhất cho công trình.

4. Triển khai nguyên lý.

5. Triển khai mặt bằng, chi tiết....

Hihhi, nói nghe đơn giản vậy thôi chứ cũng không nhanh chóng lắm, bác có thể đăng tải tâm tư nguyện vọng của mình để anh em biết đường mà củng cố thêm cho bác nhé.

PS: bác ở HN hay HCMC ?.
PS; nhờ bác Huyvy góp ý thêm nhé :lol:

Trả lời: the wall

huongchip151 viết:
hi. pac nao the nhi? em khong nhan ra.:blink:
Đề nghị Huongchip gõ = tiếng Việt nhé. ko phải để anh em dịch đỏ cả mắt? hehe. dạo này làm công trình to đấy nhỉ? tưởng là theo chồng bỏ cuộc chơi, hihi.
B)

Khi nào tổ chức lễ bái sư đi.Minh rất khoái làm sư phụ của đệ.:woohoo: :woohoo: :woohoo: kekeeeeeee....

ko nói là chỉ giáo, chỉ mong góp ý cho em thôi.

em ở Hà nội. Nghe danh bac Herot đã lâu. Có gì em xin hỏi bác nhé.
Em muốn xin vào công ty nước ngoài làm nhưng mà sợ kinh nghiệm của mình không đạt nên rất mong muốn được học hỏi rất nhiều.
Bác có yahoo hay skype không? cho em add để em hỏi chứ hỏi qua đây, không được nhiều lắm. Thanks bác.

Hix, bận quá lâu lắm mới lên mạng được. Mà bác nghphong nè muốn làm sư phụ của muội hả? Vậy lúc nào bác làm có thể cho em bái sư đây. ac ac ac...

Vâng, cảm ơn thiensu49 đã có nhã ý tốt. Cho em xin nick của \"you\" nhé.

Hương chíp làm ở đâu thế? Em định xin vào làm công ty nào?

Em đang làm ở 1 công ty tư nhân. Thực tế thì ở công ty em thi thoảng mới có công trình về điều hòa. Còn lại em toàn làm về điện, nước không hà.
Em cũng chưa có ý định xin vào công ty nào cả. Hix.

Hương chíp đi làm lâu chưa? em bao nhiêu tuổi rồi? hi
Công ty em đang làm có tên là gì? Anh cũng làm về điều hoà và điện nước. Nói chung chung là làm về cơ điện.

huongchip151 viết:
Em đang làm ở 1 công ty tư nhân. Thực tế thì ở công ty em thi thoảng mới có công trình về điều hòa. Còn lại em toàn làm về điện, nước không hà.
Em cũng chưa có ý định xin vào công ty nào cả. Hix.
Em làm về điện và nước chắc phần \"Điện Nước\" của em đầy đủ ha và ổn rồi ha. Bây giờ phần làm \"mát\" cố gắng tốt hơn là được.;) ;) ;) ;)

ABC đừng trêu bạn tớ như thế. nhớ chưa nào.
điều ABC hỏi chắc chắn là hiển nhiên rồi. Không đầy đủ thì có mà chết à.

huongchip151 cho yahoo va sdt đi.
quân tử giữa đường thấy có người cần giúp đỡ ko thể quay mặt làm ngơ được

Back
Bên trên