Dân Dụng Tài liệu máy điều hoà không khí 2 cục dân dụng

Hoan_vtvd

Thành Viên [LV 1]
Chào tất cả anh em trong diễn đàn,tôi không phải dân ngành lạnh nhưng lại được phân công quản lý về toàn bộ hệ thống điều hoà trong cơ quan. Hiện tại tôi rất cần có tài liệu về máy điều hoà không khí 2 cục kính mong anh em trong diễn đàn ai có tài liệu hoặc biết tài liệu hay và bổ ích xin chỉ giúp. Cám ơn mọi người thật nhiều.

Ðề: Tài liệu máy điều hoà không khí 2 cục dân dụng

bác hoan thân mến
chúc mừng bác gia nhập nghề lạnh. bác sẽ có những phút lạnh run và những phut nóng rực khi làm điều hoà.
bác hãy luôn vào đây đọc, sẽ có nhiều cái khó hiểu nhưng bổ ích, không bổ âm thì bổ dương. nhưng tốt hơn là bác có thể tham gia một khoá học nghề lạnh, sẽ tốt cho công việc lâu dài. bye

bác hoan thân mến
chúc mừng bác gia nhập nghề lạnh. bác sẽ có những phút lạnh run và những phut nóng rực khi làm điều hoà.
bác hãy luôn vào đây đọc, sẽ có nhiều cái khó hiểu nhưng bổ ích, không bổ âm thì bổ dương. nhưng tốt hơn là bác có thể tham gia một khoá học nghề lạnh, sẽ tốt cho công việc lâu dài. bye
Cám ơn bác đã hoan nghênh,có gì nhờ các bác chỉ bảo em còn gà mờ lắm. có chỗ nào hay các bác nói giúp có cái gì bổ ích các bác chỉ dùm :D
Tại em mới làm thời gian bận túi bụi rảnh mỗi buổi tối với lại chẳng biết chỗ nào học ngon lành hix hix khôgn đi học có được khôgn bác?

được bác ạ. edison có qua đại học đâu, binghet cũng chẳng phải giáo sư tiến sỹ gì. obama thì chưa từng qua chiến tranh, cũng chưa từng làm bí thư tỉnh, huyện nào.
chỉ có điều nếu bác muốn anh em tư vấn từ xa, thì khi tả bệnh phải online,tức là hỏi đáp liên tục, tả bệnh chi tiết, thì các thày bói mới không bói nhầm. phải không bác.
còn tài liệu, bác cứ mở mấy cái mục sửa chữa trên d/đ, xem ae tranh luận cũng có nhiều bổ ích. đọc mấy cái quảng cáo thì cũng biết thêm các loại máy. nhưng muốn hiểu thì phải nghiền ngẫm nhiều, chứ xem không thì chưa thể hiểu hết được.

được bác ạ. edison có qua đại học đâu, binghet cũng chẳng phải giáo sư tiến sỹ gì. obama thì chưa từng qua chiến tranh, cũng chưa từng làm bí thư tỉnh, huyện nào.
chỉ có điều nếu bác muốn anh em tư vấn từ xa, thì khi tả bệnh phải online,tức là hỏi đáp liên tục, tả bệnh chi tiết, thì các thày bói mới không bói nhầm. phải không bác.
còn tài liệu, bác cứ mở mấy cái mục sửa chữa trên d/đ, xem ae tranh luận cũng có nhiều bổ ích. đọc mấy cái quảng cáo thì cũng biết thêm các loại máy. nhưng muốn hiểu thì phải nghiền ngẫm nhiều, chứ xem không thì chưa thể hiểu hết được.
Bác do quan giờ đang làm cho hãng nào hay mở cty riêng roài?
Bác công tác trong ngành lâu chưa?

Bác do quan giờ đang làm cho hãng nào hay mở cty riêng roài?
Bác công tác trong ngành lâu chưa?

cám ơn bác quan tâm.
ae chưa có tài mở cty riêng bác ạ, vì cái đó cần nhiều v/đ lắm.
còn nghề nghiệp, ae cũng chưa có nhiều thâm niên, nên vẫn cứ ham lên mạng nghiên cứu, vậy nên mới gặp bác.
nếu bác có nhã hứng, ae minh gặp nhau giao lưu mùa thu.
đt nhà em 0913038882.

Mà bác cho hỏi bác tên gì và nhà bác ở khu vực nào HN để còn tiện cho anh em :D
À mà tiện đây hỏi bác tí bác có tài liệu cho LG multi split không?

Back
Bên trên