Tin tức Video giới thiệu ứng dụng sản phẩm Chiller's Climaveneta

Ðề: Video giới thiệu ứng dụng sản phẩm Chiller's Climaveneta

Xin chào Mr. Kiên

Đang xây nhà máy, anh bạn cho giá tham khảo đi, giới thiệu cho good owner nếu giá tốt sắm bậy chục con 280RT chạy chơi. Giải nhiệt nước hay giải nhiệt gió tốt vậy?

Xin chào Mr. Kiên

Đang xây nhà máy, anh bạn cho giá tham khảo đi, giới thiệu cho good owner nếu giá tốt sắm bậy chục con 280RT chạy chơi. Giải nhiệt nước hay giải nhiệt gió tốt vậy?

Chào anh bạn vui tính,

Bạn vui lòng để lại số dt, mình sẽ liên lạc và tư vấn thêm. Về giá thành sản phẩm thì rất cạnh tranh so với các hãng tại VN. (Vì mới vào T.trường VN nên chủ trương bên Climaveneta luon thap hon 10% so voi cac hang khac)

Chiller giải nhiệt gió hay nước chất lượng có thể nói đều như nhau.
Bên mình sử dụng các thiết bị của các hãng nổi tiếng:
Compressor : Bitzer
Electrical components : Siemens
Electronic expansion valve : Carel
Pressure transducer: : KELLER
Fans : Ziehl-Abegg

Nếu khi nào bạn muốn "sắm bậy" 10 con, mình sẽ báo giá thật tốt cho bạn tham khảo.
Hy vọng nhận được sự quan tâm.

Regards,

Thanks

Giá thì "don't care", miễn sao chạy tốt là OK à. Climaveneta sản xuất chiller không à, mà sao lại dùng thiết bị hãng khác, bên mình chỉ lắp ráp à? các kiểu máy khác có không vậy? VD: hệ VRV, Máy lạnh đơn...

Best Regards

Kha kha.. Chú Vinh không nhận ra người quen ah?
Chắc phải phạt cho 1 chầu nhậu mới nhớ phải không?
Cần gì thì alo cho tớ nhé.

Thanks

Giá thì "don't care", miễn sao chạy tốt là OK à. Climaveneta sản xuất chiller không à, mà sao lại dùng thiết bị hãng khác, bên mình chỉ lắp ráp à? các kiểu máy khác có không vậy? VD: hệ VRV, Máy lạnh đơn...

Best Regards

Chắc phải tư vấn lại cho chú Vinh nữa quá, hiện giờ tất cả các hãng đâu có hãng nào tự sản xuất hết toàn bộ được đâu, chỉ có sản xuất thiết bị chính như máy nén, condenser, evaporator...
Climaveneta cũng có sản xuất máy nén trục vít, và còn dùng thêm máy nén của Bitzer cho screw chiller, máy nén danfoss or Copeland cho scroll chiller. ngoài ra còn sử dụng máy nén cao cấp (Danfoss)-Centrifugal Turboco free oil cho centrifugal chiller
Bên này chỉ sản xuất chiller, AHU, FCU, heatpump & heat recovery chiller, data center solutions. không có sản xuất VRF vì bên Châu Âu họ không dùng loại đưa gas lạnh vào phòng, không an toàn. mà ngược lại bên mình sản xuất chiller từ 2Kw cho đến 3000 Kw (có thể tích hợp luôn tất cả bơm, tank, valve bên trong chiller luôn)
Có dự án thì chú alo cho tớ nhé.
có gì tham khảo thêm tại website nhé: http://www.climaveneta.com/EN/home.asp

Ah há,

Bác bên hãng nói sao anh em nghe vậy, em nào biết gì đâu. Mình dân mới vô học nghề mà đang nghiêm cứu thêm mà...kàkà.
Có cần Service cho anh em 1 vé nhen, ra làm thầu con bị mấy anh em bên REE hành xác ngoài công tình SAC mệt quá.

Bên Trane tiếp thị cho mình hệ Heat Pump này, anh em tham khảo:
http://hvacr.vn/diendan/threads/7655

Bác Kiên xem bên CV có cái nào tương đương giới thiệu đi. Đang thầu cái hotel "to" lắm, mình giới thiệu cho hén.

Ah há,

Bác bên hãng nói sao anh em nghe vậy, em nào biết gì đâu. Mình dân mới vô học nghề mà đang nghiêm cứu thêm mà...kàkà.
Có cần Service cho anh em 1 vé nhen, ra làm thầu con bị mấy anh em bên REE hành xác ngoài công tình SAC mệt quá.

Bên Trane tiếp thị cho mình hệ Heat Pump này, anh em tham khảo:
http://hvacr.vn/diendan/threads/7655

Bác Kiên xem bên CV có cái nào tương đương giới thiệu đi. Đang thầu cái hotel "to" lắm, mình giới thiệu cho hén.

Kha kha, tưởng gì chứ chiller with heat pump thì đó là thế mạnh nhất của bên hãng của em. ben em sản xuất dòng heat pump và heat recovery từ nam 1971 đến nay, và dãy công suất rất lớn từ 2 kw đến 3100 kw. chiller tích hợp chạy 3 chế độ, Cooling mode, Ice store, and heat recovery. và đặc biệt là giá cả cho dòng chiller này thì rất tốt (tích hợp thêm option này chỉ 2-5000 usd thôi)
Em có rất nhiều file demo cho hệ này, không biết insert nó như thế nào. hôm sau em chép cho chú Vinh. b-(

Back
Bên trên