Thảo luận Chia sẻ công ty in ấn cho mọi người tham khảo lựa chọn

hantanviet

Thành Viên [LV 0]
Xin chào mọi người trong diễn đàn,
Mình xin giới thiệu sơ qua một chút, mình tên Bảo làm nhân viên cho Công ty in nhanh KPrint
Hôm nay mình muốn viết một chút về công ty mình để mạn phép giới thiệu với các bạn, coi như để chia sẻ công ty mình với các bạn, cũng mong được làm quen, hợp tác với các bạn.
Lý do vì sao mình lại chọn diễn đàn này. thứ nhất mình nghỉ các bạn sẽ làm việc liên quan đến thiết kế bản vễ, và hiễn nhiên là bạn sẽ gặp rất nhiều công ty in ấn để lựa chọn in ấn. Bên mình là công ty in, chuyên in cho các nhà quảng cáo, nói như vậy thôi chứ thực tế khách hàng nào có nhu cầu bên mình cũng in cả, và có rất nhiều sinh viên ghé thăm công ty mình, có nhiều bạn còn giới thiệu bạn bè đến in nữa. Nếu các bạn đang là sinh viên, có nhu cầu về in ấn như in bản vẻ, in photobook, hay in sách ảnh...thì các bạn ghé bên mình nhé. Mình tiết lộ với các bạn, Công ty KPrint có chính sách ưu đãi cho sinh viên là 10%, các bạn đến ủng hộ bên mình,nhớ mang theo thẻ sinh viên, cứ đưa ra là bộ phận bán hàng sẻ giảm nhé. Nhớ là có thẻ sinh viên thì mới áp dụng được. Các bạn theo dõi facebook công ty KPrint ở đây để nhận được các thông tin ưu đãi nhé

Back
Bên trên