Cho em hoi

vutienha

Thành Viên [LV 0]
Bác Herot cho em hỏi đây có phải là phiên bản của trang hvacr.com.vn không? Nếu phải thì khi thay đổi sao không thông báo cho anh em biết với, làm em cứ vào trang cũ thì được thông báo là đang bảo dưỡng, mất một thời gian dài không được xem thông tin. :angry:

Trả lời: Cho em hoi

Thân chào bạn vutienha:
Đây đúng là phiên bản mới của trang web hvacr.com.vn trước đây của chúng tôi, hiện nay phiên bản này đã được cải tiến về nhiều mặt như hình thức, cách quản lý... tuy nhiên do một số lý do cả khách quan lẫn chủ quan mà cơ sở dữ liệu của chúng tôi trong trang web cũ kia không lấy lại được, mong các bạn thông cảm. Nhưng dữ liệu quan trọng nhất chính là nguồn kiến thức trong mỗi con người chúng ta, mong các bạn nhiệt tình ủng hộ cho sự phát triển của trang web HVACR mang tên miền Việt Nam này nhé.
Thành thật cáo lỗi vì không thông báo cho các thành viên ở web cũ vì chúng tôi không lưu giữ thông tin của tất cả thành viên. Vậy mong các bạn nào quen biết thì thông báo dùm để chung tay xây dựng ngôi nhà mới nhé.
Thân chào.

Làm sao mà lưu giữ thông tin được, đánh nhau mẻ trán sứt đầu chưa chết là may lắm rồi các bác nhẩy!
Các bác làm gì ông TuMaTuongNhu mà nó tương cho các bác một phát đau thế!

Dù rằng những điều Suse sẽ nói dưới đây có một số điều mang tính nội bộ nhưng mà cũng nên cho mọi người biết vì có lẽ rằng mọi người ở đây đều là những người tâm huyết, quan tâm và yêu mến Website. Vì vậy cũng chẳng cần phải giấu mọi người làm gì. Vả lại đã là thành viên của HVACR VN thì cũng chẳng phải người ngoài :)
-----------------------------

HVACR VIETNAM không phải là một Website cá nhân, nó không của riêng cá nhân nào, không phải của riêng tổ chức nào kể cả CLB TDC, CLB KS.M&E, càng không phải là Website của một trường nào hay của riêng vùng miền nào... mà chúng ta coi HVACR VIETNAM là một Website của cộng đồng. TDC và M&E đã cùng nhau sáng lập ra Website. Nhưng để Website tồn tại và phát triển đó tất cả đều là do sự chung tay, nhiệt tâm đóng góp của cộng đồng của tất cả mọi người. Vì vậy BQL Website luôn mang tư tưởng đây là một Website chung của cộng đồng. Và mang một tư tưởng không hề vụ lợi để xây dựng nên Website.

Thế nhưng ở Website cũ,có một số thành viên từng rất được mọi người tin tưởng là sẽ đóng góp, xây dựng cho Website cho cộng đồng HVACR chúng ta. Và họ đã được đặt những vị trí, quyền lực quan trọng mang tính chủ chốt của Website. Thế nhưng họ lại mang những tư duy cá nhân những hiềm kích riêng của đời thường lên trên Wesite. Cộng thêm sự ăn theo của một số kẻ cơ hội. Nên cuối cùng đã dẫn đến một kết cục tệ nhất đó là sự sụp đổ của Website cũ HVACR.COM.VN.

Sau vụ đó thì một số trong bọn họ cũng đã chủ động liên lạc với Suse và họ cũng đã nhận ra đó là sai lầm của mình. Thế nhưng dù sao thì mọi chuyện cũng đã đành. Sau sự kiện này thì mọi người cũng đã rút ra được nhiều kinh nghiệm hơn. Và việc xây dựng Website mới này cũng được mọi người chú ý đầu tư kỹ lưỡng hơn trước nhiều.

Hi vọng là tại Website mới này mọi người sẽ mang tư tưởng thoáng hơn, bỏ đi những hiềm kích, những tư tưởng cá nhân để cùng nhau chung tay xây dựng nên một cộng đồng HVACR VIETNAM vững mạnh cho tất cả chúng ta :)

Chúng ta những thành viên của hvacr.vn hãy chung tay gop sức để hvacr.vn là trang web của cộng đồng hãy nhớ bài học của hvacr.com.vn để ko bao gio lặp lại lần nữa. Hãy vì cộng động hvacr.

Chuyện gì đã qua thì cho qua,năm mới sắp tới nói chuyện mới,tư tưởng mới.Tất cả vì công đồng HVACR.Chúc anh em năm mới mạnh giỏi,công việc tốt,Web càng lớn mạnh.

Âu cũng là chuyện thường ở \"huyện\". \"Thất bại là mẹ thành công\". Mà sao con toàn gặp \"mẹ\" thôi à! hic hic.
Giỡn chút chơi. Tất cả vì tương lai của chúng ta.

hi hi em đồng ý với ý kiến của các anh, coi như chúng ta làm lại từ đầu.
Nhờ mọi người cùng nhau cố gắng nên trang web của chúng ta đã xây dựng xong và đang hoạt động tốt đấy thôi.
Chúng ta hãy cùng nhau góp sức vì cộng đồng HVACR!:)

Hy vọng có nhiều sự kiện, nhiều plan trong tương lai cho các thành viên của website tham gia. Liên kết với nhau là điều quan trọng, mình mong mỏi điều này.

Back
Bên trên