Thảo luận Giày nike Air Zoom Structure 20 màu hồng nữ tính !

ngoc96

Thành Viên [LV 0]
Bạn đang tìm kiếm một đôi giày nike chính hãng chuẩn bị cho những dịp cuối năm 2017 thì hãy chọn ngay cho mình đôi giày nike nữ màu hồng mang tên nike Air Zoom Structure 20 màu hồng nữ tính này nhé !

Màu hồng là màu của tình yêu, ngọt ngào, dịu dàng, thi vị và sự lãng mạn. Bất cứ thứ gì mang màu hồng đều rất đẹp như đôi giày này là một ví dụ vậy.

Giày Nike Air Zoom Structure 20 được thiết kế vô cùng bắt mắt với kiểu dáng lên chân rất chuẩn cho mọi chị em. Không quá khủng bố hầm hố như các đôi giày nam nhưng cũng không nhỏ bé như các đôi giày búp bê, đôi giày có độ lớn vừa phải cho các chị em lên chân thật đẹp.

Không chỉ kết cấu bên ngoài, cấu trúc bên trong cũng rất thoải mái cho đôi chân của các bạn. Một đôi giày cho bạn chạy bộ hay đi chơi đều không lo lắng đau chân hay khó chịu. Với công nghệ đế hoàng đầu rất được yếu thích là công nghệ Zoom đem đến cho đôi giày một bộ đệm êm và cực nhé. Kết hợp cùng với công nghệ Dynamic Support với mật độ kép lõi Phylon và Cushlon giúp tăng hiệu quả trong quá trình sử dụng lên cao nhất.

Phần Upper với vải thoáng mát giúp bạn luôn thông thoáng mồ hôi. Các sợi Flywire cho bạn sự vừa vặn đáng ngạc nhiên khi đi lên chân hay quá trình chuyển động của mình.

Hãy nhanh tay truy cập myshoes.vn để mua ngay cho mình đôi giày xinh đẹp này nhé các bạn !!

Back
Bên trên