Những câu hỏi trong Garena

phuonganh16

Thành Viên [LV 0]
Garena là một phần mềm chơi game cực hay ngay khi ra đời nó đã được nhiều game thủ sử dụng và yêu thích những cũng có những game thủ chưa hiểu về Garena.Hôm nay Garena sẽ tổng hợp các câu hỏi của những game thủ để trả lời cho các bạn hiểu. Làm sao để đăng nhập được bằng facebook. Bạn chỉ cần đăng nhập vào trước sau đó thoát ra chọn facebook là xong. Chơi quay số nhận đồ thì vào máy tính hay không, có nhé. Bạn hãy tải gas garena về máy để tìm hiểu và sử dụng ngay nhé.

5. VT là gì?
VT là viết tắt của Virtulization Technology, một công nghệ ảo hóa giúp bạn trải nghiệm các game giả lập tuyệt vời hơn.

6. Tôi muốn bật/tắt VT thì phải làm sao?
Bạn cần khởi động lại máy tính, ấn nút Delete (hoặc F1, F2,..) khi máy đang trong MS DOS để có thể truy cập vào Bios SettingTại đây hãy tìm Intel Virtulization Technology và Enable (Bật) lên, sau đó hãy lưu lại những thay đổi của bạn và khởi độnglại máy. bạn có thể tai game hot để dùng chung với gas garena nhé.

7. Nếu muốn xóa Giả Lập CCHT, tôi cần phải làm sao?
Hãy vào C:\Program Files\Garena và xóa thư mục Android Emu. Nếu bạn muốn tai game mien phi ve dien thoai samsung thì bạn hãy vào website của chúng tôi nhé.

Back
Bên trên