Công Nghiệp Thuận Kiều Plaza có hệ thống tạo áp cầu thang hay kô?

hoameo

Thành Viên [LV 3]
Chả là thế này: công ty tớ nằm ở Thuận Kiều Plaza, thỉnh thoảng có đi cầu thang bộ nhưng không thấy miệng thổi nào của chú tăng áp cầu thang cả vậy là thế nào hả các pác. Híc nếu không có tăng áp cầu thang thì khi cháy là bọn tớ chết chắc :laugh:

Trả lời: Thuận Kiều Plaza có hệ thống tạo áp cầu thang hay kô?

Thuận kiều đã đc xây dựng hình như cách đây cũng 4-5 năm rồi, nên khả năng ko có tăng áp gần như là chắc chắn !!! Thật sự thì Y cũng ko biết quy định bắt buộc phải có tăng áp cho thang thoát hiểm từ khi nào, nhưng ngay cả các cao ốc căn hộ chung cư mới xây dựng rất gần đây như: Himlam ở bình chánh (mới bàn giao căn hộ chừng 0,5-1 năm thôi )thì có tháp có tháp ko ?!?!?:blink: :eek:hmy: :blink: :S.
Mà bạn cứ yên tâm, vì cháy nếu có tăng áp chắc cũng thua vì ko biết các bác nhà ta tính toán thế nào cả !!!:blink: :blink: :blink: , ngay cả xin phép PCCC hiện nay thì chỉ cần có tăng áp là đc !!!:S :S , hình như các pác PCCC cũng chưa biết vụ này ntn cả :lol: :lol: :lol:

@yore:
Thuận Kiều mới kỷ niệm 7 năm thành lập đó pác.
Noi như pác yore là bọn tớ tiêu chắc rồi! Hic tầng 30 lận chứ có ít gì đâu
:laugh: :laugh: :laugh:

Zô zô, hên xui.Tốt nhất là chọn mấy công ty nghèo nghèo mà làm :laugh:

Ở tháp C Thuận Kiều Plaza nó báo cháy tào lao 2 lần rồi. Lần thứ 3 không ai tin có khi nó lại cháy thiệt. Ặc ặc. Biết nói sao đây???
Thuận Kiều Plaza hỡi Thuận Kiều Plaza ơi. Dịch vụ vô cùng tệ, thang máy lập trình ngu không thể tả, v.v...bữa nay giá thuê ở đây tăng, người ta lũ lượt chuyển đi rồi. Tình hình là cty em cũng đang tìm địa điểm mới. Có pác nào biết thì giới thiệu dùm em. Hahaha :laugh: :laugh: :laugh:

Thuận Kiều Plaza ko có thứ đó đâu.
Bác nào ở tầng cao đi làm nhớ đem sẵn đi 1 bộ đồ nhảy dù nhé!
Khổ thân mấy cái tiêu chuẩn PCCC nhà mình

hvacrvn viết:
Thuận Kiều Plaza ko có thứ đó đâu.
Bác nào ở tầng cao đi làm nhớ đem sẵn đi 1 bộ đồ nhảy dù nhé!
Khổ thân mấy cái tiêu chuẩn PCCC nhà mình
Đúng đó bác hvacrvn ạ. Em đã kiểm tra kỹ rồi, TK Plaza hoàn toàn k có miệng gió cấp cho TACT thì lấy đâu ra mà tăng áp. Nếu miệng gió cấp của nó tàng hình thì em k biết. Haha. :woohoo: :woohoo: :woohoo:

Back
Bên trên