Tiêu chuẩn Việt Nam về chế tạo, thi công và nghiệmt hu hệ thống điều hoà không khí TCXD-232:1999

likextq

Thành Viên [LV 0]
Mình mới có tài liệu này http://hvacr.vn/diendan_old_attached/files/TCVN_232.pdf . Post lên mọi người tham khảo. Hy vọng không quá cũ.
Nhân tiện cho mình hỏi: Bác nào có kinh nghiệm lập bản tiến độ thi công hệ thống điều hoà không khí VRV, VRF hay có file đã làm post lên cho anh em học hỏi. Mong được giúp đỡ.

Trả lời: Tiêu chuẩn Việt Nam về chế tạo, thi công và nghiệmt hu hệ thống điều hoà không khí TCXD-232:1999

Mình đã đọc bản tiêu chuẩn mà likextq đưa lên, nhưng bạn có bản tiêu chuẩn nào chuyên sâu không, tương tự như macna thì cho mình xin với, mình đang thi công hệ thống điều hòa không khí nhưng vì gặp rất nhiều suy nghĩ đối lập từ chủ đầu tư và ban giám đốc công ty nên cần phải có tiêu chuẩn rỏ ràng để bản vệ quan điểm mình, cảm ơn bạn nhiều nhé.

Ðề: Tiêu chuẩn Việt Nam về chế tạo, thi công và nghiệmt hu hệ thống điều hoà không khí TCX

cam on cac anh nhieu lam.

Ðề: Tiêu chuẩn Việt Nam về chế tạo, thi công và nghiệmt hu hệ thống điều hoà không khí TCX

cám ơn bạn nhiều lắm, thks again

cam on bac nhieu nha

Back
Bên trên