Ý kiến

monstertruong

Thành Viên [LV 0]
em là SV khóa 06 của thấy Võ Kiến Quốc!Hôm bửa cả lớp có họp và dự định làm 1 diễn đàn hay blog để dễ dàng liên lạc,thông báo với nhau.
Em có ý kiến là trong diễn đàn HVACR có thể làm forum theo từng khóa vừa để giao lưu học hỏi của SV ngành mình và vì tụi em cũng cần trao đổi 1 số môn học theo từng năm đồng thời mở rộng trang web luôn

Trả lời: Ý kiến

Em nên tạo thêm một Chủ Đề của riêng khóa của em rồi thông báo để các bạn có thể dễ dàng lên đó xem thông tin, liên lạc nhau cũng như thông báo những tin tức mới nhất của riêng khóa em ở đó nhé.
Việc tạo Chủ đề thì em hoàn toàn có thể tạo được mà. Em nhớ về lớp thông báo cho các bạn để biết rằng hiện nay trang web đã đi vào hoạt động như lời hứa trong buổi đón tiếp Tân sinh viên K2007 đấy.

Vì lực lượng nòng cốt của Website chúng ta có nhiều người có nguồn gốc xuất thân từ BK Tp.HCM, thế nhưng cũng có không ít KS và SV xuất thân từ các trường khác và ở các địa phương khác, cả Hà Nội Và Đà Nẵng ... Và họ đều có những đóng góp rất đáng kể cho Website lúc trước ( HVACR.COM.VN ) và cả hiện tại. Vì vậy sẽ không hay nếu như lập ra một Box chỉ dành riêng cho SV BK Tp.HCM

Cho nên trước mắt có lẽ mình sẽ chỉ lập ra một Box dành chung cho SV tham gia trao đổi thảo luận.
Và như Herot nói các bạn sẽ Post bài chia theo chủ đề để dễ nhận biết và theo dõi.

Không biết các bạn khác có ý kiến như thế nào?

tat ca deu la anh em ma !! ko nen phan biet BK hay truong nao khac ca anh oi. BK hay truong nao khac thi cung cung la dan VN thui ah`. giup do nhau di.thxxxxx!!!

Tôi đồng ý với ý kiến của Suse, bởi vì như thế sẽ tạo ra sự ngăn cách giữa các đồng nghiệp ngành nhiệt lạnh, tôi ở ngoài Hà Nội, nhưng thấy trang này hay nên mới đăng ký làm thành viên. Ở ngoài này cũng có 1 trang web của ngành nhiệt lạnh nhưng tôi vẫn tham gia trang web ở trong này vì đây là mái nhà chung mà. Mong rằng trang web của chúng ta ngày càng phát triển!
:laugh:

Cám ơn bạn Vutienha đã ủng hộ chúng tôi, hi vọng rằng nội dung cũng như những tài nguyên trên trang web này sẽ giúp được bạn những lợi ích thiết thực trong lĩnh vực nghề nghiệp.
Chúng ta không phân biệt trong Nam hay ngoài Bắc, là sinh viên trường nào ra hay có phải học ngành Lạnh không, đến với trang web là nơi tập trung các bạn hữu nào quan tâm đến lĩnh vực HVAC đều có vị trí và vai trò quan trọng ngang nhau cả. Với các bạn sinh viên muốn giao lưu tập trung thì các bạn thoải mái tạo một Topic với tên riêng thì sẽ dễ dàng cho việc thảo luận của riêng các bạn hơn.
Thân chào, chúc anh em một tuần làm việc vui vẻ heng.B)

Ðề:các bác giúp em về vấn đề fcu gây ồn mà ko có gió

Chào các bác trong diễn đàn .
các bác ai có kinh nghiệm về điều hòa chiler thì cho em hỏi một chút ? e đang chạy thử một hệ thống chiler có các fcu có công suất lạnh là 53630 btu và công suất quạt fcu là 399w nhưng vấn đề nằm ở điểm là fcu chạy rất ồn mặc dù đã bọc bông thủy tinh nhưng điều ôn chưa đáng nói mà vấn đề là lưu lượng gió ra là rất thấp ?mình vẫn chưa hiểu nguyên nhân tại sao ?các bác có thể trả lời giúp em được ko ?em các bác nhiều ?mong các bác chỉ dạy giúp^:)^^:)^^:)^^:)^

Back
Bên trên