Dân Dụng Lắp điều hòa Panasonic

Quên chưa hỏi b . Mã CS-PC9QKT là dùng ga R22 hả b ? Giờ hình như loại này ít sử dụng.
R22 b nhé. loại này vẫn đang thông dụng, Dễ bảo trì khi muốn bơm thêm gas vào, Giá thành loại gas này tương đối rẻ.
hàng pana vẫn đang dùng R22 mà.còn nếu bạn mua hàng khác thì có ga R410A, đắt hơn.tùy túi tiền

Theo mình biết thì Panasonic có nhà máy ở Malay và Khựa thì phải :D, bên Thái là máy xuất từ Malay dành riêng cho thị trường Thái.

Theo mình biết thì Panasonic có nhà máy ở Malay và Khựa thì phải :D, bên Thái là máy xuất từ Malay dành riêng cho thị trường Thái.
uhm.Panasonic có nhà máy ở Malaxia, và hàng TQ. Hàng malaxia được xuất khẩu đi các nước, trong đó có việt nam, mình hay gọi là hàng công ty.và malaxia cũng xuất khẩu sang thái lan, nhưng được cục kiểm định chất lượng thái lan kiểm đinh và dán tem (ta hay gọi là điều hòa hàng thái tem vàng)riêng loại xuất khẩu sang thái và được kiểm định là loại 9000BTU có cục nóng 31kg.còn dưới 31kg thì hàng công ty và hàng TQ.
mình biết có vậy thui, ko biết có đúng ko

hàng cũ thì cục nóng 31kg, hàng năm 2016 thì cục nóng nhẹ hơn rồi b ah. hê. Thấy bảo chất lượng không thay đổi vì chạy ga R32.

Back
Bên trên