Cần giúp Xin tư vấn chọn máy bơm pccc

chevera

Thành Viên [LV 0]
Chào các anh chị!!

Hiện tại em cần mua một máy bơm để phục vụ pccc cho nhà xưởng. Diện tích 2000m2. Từ điểm bồn chứa nước đến điểm xa nhất trong nhà xưởng khoảng 70m. Em muốn mua 1 máy bơm chạy bằng điện và có ống nước khoảng D40. Vì điều kiện kinh tế không cho phép nên không thiết kế được hệ thống pcc mà làm 1 máy bơm vậy để bao giờ có cháy thì ôm vòi vào phun như mấy ông cứu hỏa ấy. Anh chị có thể tư vấn cho em chọn loại máy bơm nào không ạ. Ra mua máy bơm 1 lúc loạn hết cả lên không chọn được. Nếu được cho em luôn địa chỉ mua tại tphcm nhé. Em cảm ơn

hihi, cái này thì tùy bạn thôi, bạn mua một cái bơm cột áp khoảng 15-20m về là ok. lắp đặt vào bể ngầm chỉ cần cắm điện vào là chạy. thiết kế làm sao cho ống áng dễ đấu nối vào là ok.

cung cấp bơm pccc, bơm cấp thoát nước..... sản xuất tại Italy

Best Regards,

Nguyễn Giang Hoàng(Mr)
Cell: 0919 850 339Email: [email protected]

C:\Users\USER\AppData\Local\Temp\msohtmlclip1\01\clip_image001.jpg

TINH TUE ENVIRONMENT TECHNOLOGIES CORPORATION

Ho Chi Minh City - Head Office: Kicotrans Building - Floor 5

44-48 Bach Dang Street, Ward 2, Tan Binh District, HCMC, Vietnam

Tel.: +84-8 3547 4636 Web.: www.tinhtue.vn

Fax: +84-8 3547 4637 Email: [email protected]

Ha Noi Office:

1, Alley 122/11,Vinh Tuy Str., Vinh Tuy W., Hai Ba Trung Dist, HN

Tel.: +84-4 3638 0206 Fax: +84-4 3638 0205

Distribution:

ITO rotary blower, E.I.M submersible pump, Yamada AODD, Aeration system, Water box, Chemical Dosing pump, Chemical pump, Water pumps, F.F pumps (UL/FM, NFPA), Belt/Filter press, Valves, etc.

cái này cần xem khối tích nhà, hạng sản xuất, bậc chịu lửa của công trình để xem lưu lượng ngoài nhà trong nhà để tính bơm

Back
Bên trên