Block tu lanh.dieu hoa

tranhai

Thành Viên [LV 0]
Xin chao tat ca cac ban,cac dong nghiep.
Minh nam nay 26 tuoi
Đây la lần đầu tiên tham gia diễn đàn và cũng là năm thứ 2 mình làm chuyen ngành lạnh.
Nên có nhiều bỡ ngỡ xin mọi người bỏ qua.
Minh có một câu hỏi,xin moi người tư vấn:
_ Hiện tại mình đang có 7pcs Block (tủ lạnh và tủ kem) đang bị lỗi YẾU HƠI và KHÔNG CHẠY.
Mình không biết cách nào có thể khắc phục những Block trên hoặc minh không biết có nhữnh địa chỉ nào sửa chữa lốc đã hỏng (khu vực HÀ NỘI).
Và nếu mang đi để sửa chữa thì chi phí có hết nhiều không?
Rất mong nhận được sự giúp đỡ...
Tran trong

Ðề: Block tu lanh.dieu hoa

Chào anh Hải
Em cũng làm việc về Block, nhưng là block nén Điều hòa Hitachi, Mitsubishi, bên em cung cấp nhanh và có bảo hành. Tuy không giúp được anh hiện giờ nhưng em có góp ý về tham gia diễn đàn:

Để mọi người dễ trao đổi và hiểu nhau hơn, anh nên ghi tên CT, lĩnh vực hoạt động chính, có SDT và mail để có j mọi người còn liên lạc.

Chúc anh thành công nhé

Em Huyền

mang ra chỗ yên sở hỏi điện lạnh trọng tín sài gòn . bảo ông ấy chỉ cho chỗ làm lại hơi .thợ sài gòn làm

nếu blooc tủ lạnh thì theo mình ko nên sửa vì chi phí cao, bạn tìm những của hàng thu mua đồ cũ hoặc hàng đồng nát mua blooc tủ lạnh cũ tháo ở những tủ bị hỏng vỏ mà người ta phá ra chỉ từ 2-4trăm nghìn thôi, còn blooc máy kem tùy vào công suất lớn nhỏ mà sửa chữa

Back
Bên trên