Cần việc làm, bà con ai biết giúp dùm...

dinhlonghvac

Thành Viên [LV 0]
Em là dân làm nóng được 2 năm rồi. Công ty củ chuyên sản xuất lò hơi tầng sôi. Hiện nay do điều kiện hoàn cảnh riêng nên em phải nghỉ ở công ty đó. Các bác biết chổ nào cần dân nóng chỉ dùm em với. Em hứa sẽ hậu tạ hậu hĩnh hi..hi... EM đang ở TP Hồ Chí Minh. Địa chỉ email của em: [email protected]
Cảm ơn các Bác trước nghe!:woohoo:

Trả lời: Cần việc làm, bà con ai biết giúp dùm...

thế bác đã làm ở công ty nào? ngoài tầng sôi có làm các lò khác không như lò E, KE hay lò ghi xích chẳng hạn?

Em trước làm cho công ty ở ngoài Đà Nẵng cơ. Công ty cũng có làm lò đứng, lò nằm và có nhận sữa chữa vài lò ghi xích, nhưng chủ yếu làm lò tầng sôi dưới 10t/h thôi. Hiện thì em đang tập tễnh bước sang làm M&E. Vừa rồi mới nghỉ việc ở công ty CEBI (chỉ làm được 2 tháng thôi, chịu hết nổi ông Xếp!). Hiện tại thất nghiệp dài dài...
Bác biết thì giúp dùm em nghe! thanks Bác trước

dinhlonghvac viết:
Em trước làm cho công ty ở ngoài Đà Nẵng cơ. Công ty cũng có làm lò đứng, lò nằm và có nhận sữa chữa vài lò ghi xích, nhưng chủ yếu làm lò tầng sôi dưới 10t/h thôi. Hiện thì em đang tập tễnh bước sang làm M&E. Vừa rồi mới nghỉ việc ở công ty CEBI (chỉ làm được 2 tháng thôi, chịu hết nổi ông Xếp!). Hiện tại thất nghiệp dài dài...
Bác biết thì giúp dùm em nghe! thanks Bác trước
Chịu nổi thằng quái vật Massicot của CEBI 2 tháng thì quá tốt rồi,
đó là chứng chỉ M&E cho bác làm những nơi khác đấy.
Hồi trước làm cho ông Quang không đủ sống ah, thế thằng chó Vĩnh anh
ruột ông Văn còn làm ở đó không?
Lên net + đăng quảng cáo mà kiếm việc, vận động đi, nhiều lắm.

hehe có cơ hội cho bác đó. bên chỗ em làm đang có dự án làm nhà máy bán hơi nước công nghiệp ở ĐN đó bác mà thật sự muốn làm em giới thiệu ae làm cùng cho vui:lol: . nhưng đây là vận hành sử dụng thôi nhé ko chế tạo đâu.:)
nhà máy có 2 lò tầng sôi công suất mỗi lò là 25T/h và thêm 2 lò dầu 12T/h và 8.4T/h tương lai có thể là thêm 1 lò tầng sôi nữa.
Còn nếu muốn đi vào chế tạo thì có cơ hội trong HCM đó nhưng có lẽ phải chờ hơi lâu vì nó vẫn đang ở trên giấy mà.:P

nguyennamvbc viết:
hehe có cơ hội cho bác đó. bên chỗ em làm đang có dự án làm nhà máy bán hơi nước công nghiệp ở ĐN đó bác mà thật sự muốn làm em giới thiệu ae làm cùng cho vui:lol: . nhưng đây là vận hành sử dụng thôi nhé ko chế tạo đâu.:)
nhà máy có 2 lò tầng sôi công suất mỗi lò là 25T/h và thêm 2 lò dầu 12T/h và 8.4T/h tương lai có thể là thêm 1 lò tầng sôi nữa.
Còn nếu muốn đi vào chế tạo thì có cơ hội trong HCM đó nhưng có lẽ phải chờ hơi lâu vì nó vẫn đang ở trên giấy mà.:P
Khi nào chế tạo ở HCM bác nói em một tiếng nghe bác :woohoo:

ok mà bác đang làm ở ct gì vậy? có lẽ sắp khởi động dự án đó rùi. chờ đại hội cổ đông công ty nữa thôi mà. mặt bằng đã có chỉ chờ rót vốn thôi

nguyennamvbc viết:
ok mà bác đang làm ở ct gì vậy? có lẽ sắp khởi động dự án đó rùi. chờ đại hội cổ đông công ty nữa thôi mà. mặt bằng đã có chỉ chờ rót vốn thôi
Em đã gửi tin nhắn cho bác rồi, hehe :P B)

Làm với thầy Quang thì rất tốt. Có điều tại em kẹt chuyện gia đình không thể đi công trình mãi được nên phải nghỉ.Bác KATATONIA cũng là dân Nhiệt BK Đà Nẵng à? Ông VĨnh thì vẫn làm với thầy Văn và vẫn suốt ngày đọc báo như thế. Trước bác cũng có làm ở đó hả? Bác học khóa nào vậy?

Công ty bác tuyển có cần kinh nghiệm không thế?

Bác nói ĐN là Đồng Nai hay là Đà Nẵng vậy? Thú thật với bác là em cũng vì kẹt chuyện riêng nên cũng hi vong kiếm được chổ làm thuận tiện một chút.Hiện em đang ở HCM, bác đang ở đâu? có thể anh em gặp nhau được không?nếu được, bác cho em xin email ha!
email của em: [email protected].
Cảm ơn bác nhiều!hi vọng sớm gặp bác!

Hình như Fuseng - Cty chuyên về máy nén cũng đang tuyển KS Nhiệt thì phải. Anh thử xem thế nào.

mình đang ở HN như sắp tới vào đà nẵng, công trình mình nói nó ở đà nẵng mà. còn kinh nghiệm à rất đơn giản là biết vận hành, sửa chữa lò tầng sôi là có thể đc rùi:laugh:
tuần tới mình sẽ vào đà nẵng để giám sát việc thi công móng và xây dựng nhà xưởng sau đó mới làm đến lò hehe:P
vì vậy ae nào ở đà nẵng có cuộc nhậu nào thì gọi mình với nhé để ae làm quen:woohoo:
mail: [email protected]

Cảm ơn Bác nhiều lắm lắm ...có gì nhờ bác giới thiệu cho em một chân trong công ty bác với. Nghe bác nói vậy, không biết khi nào thì em mới trở thành người của công ty nhỉ? tại em cũng mong có công việc ổn định chứ bây giờ cứ nhảy lung tung mất thời gian quá. Mong bác giúp em nghe! Xin hậu tạ bác khi anh em gặp nhau!

Bác về ĐN mà làm đi, khỏe rồi, ở SG bụi bặm lắm, thở không ra hơi đâu!
Mừng cho bác!

bác nói phải lắm. em mới vào SG gần 1 năm mà thấy chán quá...chắc tại mình kém thích nghi. dù sao thì vẩn thích ở Hòa Khánh hơn! chỉ cần vài chục ngàn là anh em ra Bé Tý nhậu no say ha..ha..ha

dinhlonghvac viết:
bác nói phải lắm. em mới vào SG gần 1 năm mà thấy chán quá...chắc tại mình kém thích nghi. dù sao thì vẩn thích ở Hòa Khánh hơn! chỉ cần vài chục ngàn là anh em ra Bé Tý nhậu no say ha..ha..ha
Đừng say xỉn bác hỉ..hì hi`...

ông về Đà Nẵng chưa. công ty tui đang nhận hồ sơ đó. nếu ông muốn làm thì gủi hồ sơ cho tui nhé, tui chuyển cho hehe. ở Đà Nẵng thì vào đường số 9 có công trường đang xây dựng ở đó hỏi gặp Nam công ty nồi hơi nhé
dinhlonghvac viết:
Bác nói ĐN là Đồng Nai hay là Đà Nẵng vậy? Thú thật với bác là em cũng vì kẹt chuyện riêng nên cũng hi vong kiếm được chổ làm thuận tiện một chút.Hiện em đang ở HCM, bác đang ở đâu? có thể anh em gặp nhau được không?nếu được, bác cho em xin email ha!
email của em: [email protected].
Cảm ơn bác nhiều!hi vọng sớm gặp bác!

Bác Nam ơi cho em hỏi cty bác tuyển mấy KS và khi nào hết hạn nộp hồ sơ vậy. Em sắp ra trường, có thể nộp hồ sơ vào đó được chứ ah?

sao lại ko cánh cửa luôn rộng mơ với tất cả mọi người mà:laugh:
lngochai viết:
Bác Nam ơi cho em hỏi cty bác tuyển mấy KS và khi nào hết hạn nộp hồ sơ vậy. Em sắp ra trường, có thể nộp hồ sơ vào đó được chứ ah?

Back
Bên trên