Tin tức Công ty Nhật Bản cần tuyển Kỹ thuật viên Điều hòa

Trinh Nguyen

Thành Viên [LV 0]
Xin chào Diễn đàn và các kỹ sư chuyên ngành,

Công ty TNHH Panasonic Việt Nam đang cần tuyển 01 Kỹ thuật viên Điều hòa (Air-Conditioner Technician) làm việc tại tòa nhà Charmvit, Hà Nội.

Bạn quan tâm có thể tham khảo thêm thông tin như bên dưới (do công việc yêu cầu TA nên thông tin bằng TA nhé)

1. Job Description:
• Providing technical support of Air-conditioner for Authorized Service Center, dealer
• Monitoring and reporting quality of Air-conditioner in the market
• Directly solving serious problems of Air-conditioner in the market
• Supporting customer in using, operating, installing and repairing Air-conditioner
• Working with factory for quality improvement and spare parts reservation

2. Requirements:
• College graduation or above in the field of Air-conditioning system.
• Having at least 2 years working experience in Air-conditioner repair and installation
• Strong technical and repairing skill of Air-conditioner.
• Knowledgable in basic electronic is high priority
• Good computer skill, good attitude and manner
• Good command of English and communication skills

3. Salary: negotiabe

Việt Nam là một trong những thị trường chiến lược và giàu tiềm năng để thúc đẩy các hoạt động mở rộng kinh doanh, đặc biệt là mảng điều hòa B2C và gần đây là B2B của Tập đoàn Panasonic đến từ Nhật Bản. Vậy bạn quan tâm đến cơ hội tuyển dụng trong Tập đoàn có thể gửi CV (Tiếng Anh) về địa chỉ [email protected]

Cảm ơn Diễn đàn và mọi người nhiều!

Công ty Panasonic vẫn đang tuyển dụng vị trí này mọi người nhé,
mọi người quan tâm vẫn có thể gửi đơn ứng tuyển hoặc giới thiệu cho bạn bè, người thân.

Thanks all!

Cho em hoi chut. Trình độ trung cap kỷ thuat máy lạnh và điều hòa không khí có đủ điều kiện không ak.

Chào em Vinh Trần,

Tiếc rằng vị trí này chỉ tuyển các bạn học Cao Đẳng trở lên em nhé. Cảm ơn em

Chào em. Vị trí vẫn liên tục tuyển dụng em nhé. Có gì em cứ gửi email đến địa chỉ ở trên vì chị sợ không check phản hồi thường xuyên. Cảm ơn em nhiều!

Chào bạn tai_taikisha,

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến cơ hội tuyển dụng của Panasonic.

Tuy mức lương là thông tin confidential minh không đưa lên đây được, bạn vui lòng gửi CV Tiếng Anh về địa chỉ email kèm thông tin mức lương mong muốn, mình sẽ reply email để trao đổi thêm bạn nhé :)

[Cập nhật 30/08/16]

Panasonic tiếp tuyển tuyển dụng Kỹ thuật viên/ Kỹ sư Điều hòa tại cả HN và Hồ Chí Minh. Yêu cầu tối thiểu 1-2 năm kinh nghiệm lắp đặt và sửa chữa điều hòa, tốt nghiệp Cao Đẳng trở lên, Tiếng Anh khá.

Ai quan tâm hoặc có bạn bè có nhu cầu chuyển việc xin vui lòng gửi CV Tiếng Anh về địa chỉ:
[email protected]

Địa điểm làm việc:
+ Hà Nội: Tầng 14, Tòa nhà Charmvit, số 117 đường Trần Duy Hưng, phường Trung Hòa, quận Cầu Giấy, Hà Nội.
+ HCM: Tầng 7, Toà nhà E.Town, số 364, đường Cộng Hoà, Phường 13, quận Tan Binh, Thành phố Hồ Chí Minh.

Cảm ơn mọi người quan tâm!

Back
Bên trên