Đăng ký danh sách học REVIT MEP

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trả lời: Đăng ký danh sách học REVIT MEP

xungfen viết:
gà 3kg h bị melanin chuyển sang gà 45 kg hả , ngon à he he:woohoo:

Ơ sao mình có thể quên được ta, còn ĐC Xungfen nữa chứ, đây cũng là một cao thủ Revit mà (đặt biệt là Revit Arch - hôm qua nhà xungfen chơi mình được xem công trình ĐC này dựng rôi - Very good), các bác có thể mời ĐC này kết hợp với ĐC atinh rồi thưởng cho họ như nhau đi.

Vậy 3 bác atinh, daongochungbk, xungfen kiếm bữa nào rảnh rảnh chỉ giáo cho anh em vài chiêu trước khi học Revit coi.
Xog thấy tốt,thì anh em đi \"ăn thịt gà 45kg\" chung cho zui:laugh: , nghe nói vụ này pác daongochungbk nhiều kinh nghiệm lắm đó.:lol:

hasnutma viết:
Vậy 3 bác atinh, daongochungbk, xungfen kiếm bữa nào rảnh rảnh chỉ giáo cho anh em vài chiêu trước khi học Revit coi.
Xog thấy tốt,thì anh em đi \"ăn thịt gà 45kg\" chung cho zui:laugh: , nghe nói vụ này pác daongochungbk nhiều kinh nghiệm lắm đó.:lol:

>> Bác này là bác nào mà nói như là hiểu về mình dữ quá ta. :laugh: :laugh: :laugh:
Đúng là tiếng lành đồn xa. Ha ha

Đùa chút thôi nhé, cách đồng chí tưởng thật thì toi.
Chuyên traning thì đ[n gian để có time đã, giờ bận quá.

Anh Đạt xem chốt lại danh sách luôn nhé, thời gian Dk cũng lâu nên em nghĩ ko thêm ai dk nữa đâu.
Anh hỏi thầy rùi tổng kết ds và học phí, thời gian học lun nhé.

Hi,
Thông báo đến các bạn đã đăng kí hoặc có ý định học Revit MEP tại REDSUN:
Chúng ta sẽ có một buổi gặp mặt tại REDSUN để gút lại một số thông tin cần thiết của khoá học: học phí, thời gian học , bao nhiêu buổi tuần,... với nguời chịu trách nhiệm lớp học là TS Lê Hùng Tiến- GIám đốc REDSUN.
Thời gian gặp mặt : 18h,thứ 6 7/11/2008.
Địa điểm gặp mặt tại REDSUN : số 38 đường Đồng Nai , Q.Tân Bình ( Khu Bắc Hải).

Anh em đi đầy đủ để thống nhất các vấn đề trên nhé.
Thân.

bạn Đại Viết
Minh là thành viên trên diễn đàn HVACR, mình muốn đăng kí hoc cad Revvit. các bác đăng kí giúp mình nhe. Thanks!

Nguyễn Văn Đại
Nickname: nguyendai20
ĐT: 0936703898

Hi,
Mình đã tổng hợp danh sách cuối cùng cho lớp Revit MEP này.
Đây là danh sách các bạn sẽ tham gia , ngoài ra lớp này sẽ học chung với 5 kĩ sư ME bên công ty Tư Vấn Cornell.

Vậy thông báo cuối cùng là: Thứ 7 tuần này (15/11/2008)lúc 18h, hẹn tất cả anh em tham gia lớp này tại Trung Tâm REDSUN, chúng ta sẽ thống nhất một số quy định chung với TS Tiến ( giờ giấc , học phí,..). Địa chỉ REDSUN anh em xem tại đây.

Mong được sự tham gia đầy đủ của các bạn.
Thân.

chào diễn đàn!
theo công ty mình học ngày 18.11.2008 lúc 18h, mình đề nghị riêng ngày t7 nên học buổi trưa lúc 14h để tiện cho các bạn tiệc tùng hay cưới hỏi buổi tối nữa chứ ( máu chảy về tim nữa mà ) đồng ý không các bạn!?:laugh: :lol: :woohoo:

Mình thấy dk rất nhiều seo bác Đạt đưa danh sách có mấy người vậy cà.
Đề ngị ai chưa có tên trong ds thì buổi tới nhớ đi kẻo ko có ghế ngồi nhé.

Hi,
Đây là danh sách mà mình đã gọi và check lại với các bạn đăng kí.
Một số bạn có đăng kí trên đây nhưng khi gọi check lại thì cho biết là không đăng kí nữa. Ngoài ra một số bạn cho biết đã mời thầy Tiến về cty để dạy riêng.

Thứ 7 này anh em tới đông đủ nhé.

hông biết cái REBIP MEP là cái gì nhỉ, có cả thầy TUẤN trường CÔNG NGHIỆP tham gia nữa nhỉ?
em mới học năm 2 nên chưa hiểu biết nhiều ,mong các đàn anh chỉ giáo them
thanks.

Thấy mọi người bàn luật về REVIT MEP rôm rả ghê ha. Chiều nay đi làm về mua đĩa về cài thử xem. Có j nhờ mọi người giúp đỡ nhé.
Thanks trước.

Mấy Bác học Revit MEP đến đâu rồi mà thấy in hơi thế nhỉ, chưa học con thấy hò hét học rồi hết ho hét được nữa à, thầy bảo vậy à, các bác. có gì vui đa lên anh em cùng thưởng thức nữa chứ. Mà các bác học Revit MEP có được treo đầu rê bán thịt người không đó. he he :woohoo: :woohoo: :woohoo: :woohoo:

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên