Công Nghiệp Do an DHKK

Trả lời: Do an DHKK

hì hì,trìnnh bày cũng khoa học và công fu.Hồi trước mình làm có thiết kế cả mấy fần bình bay hơi,bình ngưng cho Chiller ..cả control nữa hihi.nên tập trung vào phần phương án thiết kế cụ thể của mình thì hay hơn .... lý thuyết nhìu quá (SV mà ) ...ai lúc đó trả vậy.
Thân chào .

Thực đây đồ án của khóa trước em xin được thôi.Bài này được điểm 9,25 đấy .Post cho anh em tham khảo.Còn em vẫn là SV.Anh có đồ án nào gửi cho em nhé.em cũng phải thiết kế DHKK.Thank

Luận văn các khóa mình con giữ nhiều,tới hơn 1GB.Thui tham khảo ít thui chứ như mình trước Copy-Pass nhiều rùi chả phải của mình nữa hichichcíc! Với lại tài liệu chuyên nghành khá nhiều nên các bạn tham khảo và tìm hiểu nó thì hay hơn,coi thêm các catalog các thiết bị trong LV rùi chọn cho phù hợp cũng là tốt rùi,Nên có tham quan công trg chút thì hay hơn...bản vẽ nên tham khảo các thiết kế công trình thực tế thì hay hơn,chứ luận văn thì,,,,,,
Thân chào!

Thi bác cứ post tiêu biểu lấy 1 vài bài thử coi.Còn đi thực tế công trình thì phải có người hướng đi chứ, chứ làm gì ai tự nhiên cho tham quan.Nếu bác có bìa mẫu về tính kho lạnh bảo quản hoa quả thì post cho mọi người cái nhá.thank pác

uh đồ án này em anh làm khá hay và đầy đủ nữa vậy còn bản vẽ anh post cho anh em mình tham khảo nhé. Thanks

chà chà! Hà gtgt k45 đây mà. tài thật đấy. có việc gì làm không cho tao làm mới!
Mà mày còn nợ môn nào không đấy.

:(
Em cũng đang tập làm đồ án về thiết kế hệ kho lạnh bảo quản kem!nhưng ko bít đi từ đâu!Mọi người chỉ cho em với! Có đồ án thì up lên nữa cho em tham khảo với!

Back
Bên trên