Thảo luận ĐƠN GIÁ ĐẦU TƯ HỆ THỐNG M&E THEO M2

huuchien002625

Thành Viên [LV 0]
HIỆN EM ĐANG NGHIÊN CỨU ĐỊNH MỨC ĐẦU TƯ CHO 1 DỰ ÁN CAO ỐC VĂN PHÒNG 12 TẦNG (TỔNG DIỆN TÍCH SÀN KHOẢNG 13.000M2)
MONG CÁC BÁC CÓ KINH NGHIỆM LÂU NĂM TƯ VẤN GIÙM EM VỀ ĐƠN GIÁ ĐẦU TƯ THỰC TẾ ĐỐI VỚI:
1: HỆ THỐNG ĐIỆN
2: HỆ THỐNG PCCC
3: HỆ THỐNG THÔNG TIN - QUAN SÁT
4: HỆ THỐNG ĐIỀU HÒA TRUNG TÂM (VRV)+THÔNG GIÓ
5: HỆ THỐNG CẤP THOÁT NƯỚC
6: HỆ THỐNG TIẾP ĐẤT + CHỐNG SÉT
7: HỆ THỐNG THANG MÁY
GIÁ TRỊ CỦA TỪNG HẠNG MỤC ĐỐI VỚI 1 DỰ ÁN CAO ỐC VĂN PHÒNG 12 TẦNG LÀ KHOẢNG BAO NHIÊU?
RẤT CÁM ƠN VÀ MONG CÁC BÁC CHO EM Ý KIẾN THAM KHẢO.

Bạn phải có mặt bằng bố trí tầng, mặt đứng thì mới có thể nói có ý kiến chứ, còn có hầm và xem chủ đầu tư đầu tư hiện đại được tới đâu thì mới đưa ra được chính xác, và còn có thêm nhiều hệ thông nữa, hệ thống PA ( âm thanh trung tâm ) hệ thống BMS, hệ thống IBS ( Tăng kích sóng điện thoại)......

Bạn phải có mặt bằng bố trí tầng, mặt đứng thì mới có thể nói có ý kiến chứ, còn có hầm và xem chủ đầu tư đầu tư hiện đại được tới đâu thì mới đưa ra được chính xác, và còn có thêm nhiều hệ thông nữa, hệ thống PA ( âm thanh trung tâm ) hệ thống BMS, hệ thống IBS ( Tăng kích sóng điện thoại)......
DẠ ! HIỆN GIỜ DỰ ÁN NÀY ĐANG XIN KINH PHÍ VÌ THẾ CHƯA CÓ BẢN VẼ CHÍNH XÁC VÀ CỤ THỂ. CHỈ CÓ DIỆN TÍCH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CỦA TỪNG SÀN ( MỖI SÀN KHOẢNG TỪ 800 - 1000M2). TRONG 7 HẠNG MỤC EM NÊU TRÊN CÒN THIẾU 1 SỐ HẠNG MỤC NHƯ BÁC NÓI. EM RẤT MUỐN NHỜ KINH NGHIỆM CÁC BÁC ĐI TRƯỚC ĐÃ TỪNG THI CÔNG CÁC CÔNG TRÌNH CAO ỐC VĂN PHÒNG NHƯ TRÊN CÓ THỂ CHIA SẺ GIÚP EM. EM NGHĨ HOÀN TOÀN DỰA VÀO KINH NGHIỆM ĐÃ LÀM QUA CÁC DỰ ÁN TƯƠNG TỰ THÌ CÓ THỂ ĐỊNH GIÁ ĐƯỢC. MỨC ĐỘ ĐẦU TƯ CỦA DỰ ÁN LÀ NẰM Ở TẦM TRUNG CỦA VIỆT NAM.

cái này phải là người thật có nhiều kinh nghiệm mới có thể giúp bạn được. Đâu thể nói chơi trên diễn đàn được

Back
Bên trên