Công Nghiệp Hệ RMV của Reetech

hodinhcong

Thành Viên [LV 0]

So với hệ VRV của Daikin thì RMV có những ưu điểm nào nổi trôi hơn, anh em hãy chai sẽ cùng quan tâm nhe!
Thân ái!

Trả lời: Hệ RMV của Reetech

Ngoài vấn đề giá cả thì về góc độ kỹ thuật thì như thế nào?Anh có nhiều tài liệu về RMV không, xin anh chia sẻ để mình có cái nhìn cụ thể hơn về RMV!

Ngoài vấn đề giá cả thì về góc độ kỹ thuật thì như thế nào?Anh có nhiều tài liệu về RMV không, xin anh chia sẻ để mình có cái nhìn cụ thể hơn về RMV!

hodinhcong viết:
Về cái này thì \"tiền nào của lấy\". Kĩ thuật của nó tương đương với Midea, hay đúng hơn là anh em sinh đôi, thằng béo thằng gầy. Bác nên hỏi bác \"Duc.MIDEA\" bác ấy sẽ cung cấp về \"chuyên môn\" cho bác tận tình. Chúc bác may mắn!

reetech có một số cũng đặt hàng media rồi dán mác vào, mình có người quen hồi trước làm bên nhà xưởng media, và có làm bên nhà máy bên china của nó, nhiều hãng đặt hàng của media lắm, midea,haier và gree hơi bị mạnh đó, nhiều nhà cung cấp lớn vẫn đặt hàng của nó sản xuất, ở đây mình không tiện nói, trừ vrv daikin ra (hầu hết)ở đây mình o nói tất cả các hãng khác cũng có sản phẩm đặt hàng của 2 nhà sx media & gree, nó sản xuất cho các hãng khác để đóng mác vào, cho nên cũng dây chuyền sản xuất đó nó cũng sản xuất ra của nó, nên nói chung sản phẩm của nó cũng ok,

và lẽ dĩ nhiên tiền nào của đó, china nó hay ở chổ đó, bác đưa đó 2 triệu kêu nó sản xuất iphone nó cũng làm được ( dõm o bền ), bác đưa nó 10 triệu nó cũng làm được iphone ( tốt) tiền nào của đó.:)

Back
Bên trên