Kinh nghiệm là dự toán phần DHKK

Trả lời: Kinh nghiệm là dự toán phần DHKK

Xong Petro HN roi Kien lam o dau. Cho goi loi tham anh em o Petro nhe. Khoa day (Lam ban ve shop cho he Fire protection)

Chao a Khoa!
Xong Petro HN minh lam cong trinh Golden Weslake, nhung bay gio nghi lam o REE roi, dang o nha chan dan ga cho vo thoi. he he. Met lam anh Khoa ah.
Anh Khoa bay gio the nao ? Dang lam cong trinh o dau the ? Co tham gia Ctrinh VTV o? Hay lai dang chien dau may Ctrinh Sai Gon ah?

Chào hai bác! em đang chập chững bước vào làm dự toán về công trình cơ điện, mong hai bác giúp đỡ cho em xin tài liệu với nhé :laugh: , [email protected]

Nghe bác lehieu và bác ptkien1978 cãi nhau hay quá!:)
Em đọc một hồi mà chả thấy bác lehieu bảo post cái dự toán mẫu cho ACE coi với. Hay là bác gửi cho em tham khảo với nhé, hì hì!
Mail của em: [email protected] (em mới đổi sang gmail theo gợi ý của bác đấy)!

Sao hai bac lai cai nhau the?
Co van de gi o? hi. Toi thay bac ptkien1978 co ve rat gioi. khong biet bac lehieu thi the nao ? co bang duoc nguoi ta khong ?

Bác khvac không biết bác lehieu rồi, bác lehieu nhà ta không những giỏi mà còn lại nhiệt tình nữa. Bác ấy truyền lại những kinh nghiệm cho đàn em nhiều lắm. Không được chê bác lehieu đâu nha!hehehe.
À bác khvac là ai? Em đang cần biết bác (biết đâu lại cùng làm một công ty, lý do cần biết tên bác thì sau khi bác nói rõ tên thì em sẽ nói lại cho bác sau):woohoo:

he he. Anh la Kieu Tuan Anh, Anh cung o biet bac lehieu, chua gap lan nao. hi. chi gap tren dien dan thoi, thay bac ay cung dc. Co gi hem ?

hehe, tiếc quá! Em cứ tưởng bác cùng công ty với em.
Bác chưa gặp anh lehieu à, thế thì nên gặp đi, anh ấy hay đi offline HVACR miền bắc đấy. Bác lehieu hay lắm:laugh:
À, có gì cho em học hỏi với nha, giống như anh lehieu ấy mà:P

Em làm Cty nào mà lại đoán anh làm cùng Cty với em ? Có cơ sở gì chăng ? hi

Back
Bên trên