lắp đặt kho lạnh

levany_dienlanh

Thành Viên [LV 0]
xin hỏi:cần lắp đặt một kho lạnh 28m^3,nhiệt độ trong kho -25 thì công suất máy nén,dàn nóng,dàn lạnh bao nhiêu ngựa?(cách nhệt bằng panell ps dày 125mm,lắp đặt trong nhà)mong các anh trả lời sớm. Cảm ơnra6t11 nhiều!

Ðề: lắp đặt kho lạnh

huhu,ko dc anh trung ah.em lam giong huong dan Vào thư mục Support, copy 2 file sau "_TKHTL20090905.exe" và "trung.mdb". Sau đó dán (paste) vào cùng cấp với thư mục "Hinh" rồi chạy file "_TKHTL20090905.exe roi nhung ko cai dc.file tai ve 11.93mb nhung ko thay file "_TKHTL20090905.exe. thanks anh trung

Hi E
Chạy file TKHTL20090905.exe là chạy chương trình đó.
Khi chạy chương trình nó có lấy dự liệu từ thư mục "Hinh", và file "trung.mdb" nên phải có 2 cái này thì chương trình mới hoạt động được.
Thân chào

Chào bạn.
Bạn có thể gửi thông tin qua bên mình để mình tính toán lại giúp bạn chọn giải pháp máy phù hợp.

" Còn về vấn đề bài viết này thì xin lỗi lộn box, vì mình sài phần mềm Auto post forum nên không kiểm soát hết số lượng bài viết trong 1 ngày. Mình đã xóa nội dung mong các bạn thông cảm, Mình không có ý cạnh tranh gì trên forum này hết ".

Chao A. Trung. E khong cai dat duoc phan mien Thietkehethonglanh. hinh la nhu vay

http://farm3.anhso.net/upload/20110519/11/o/anhso-11039_aaaaa.jpg

Bác Tình và bác Tuấn (lạnh ở miền nam và lạnh ở miền bắc ) lại choản nhau rồi ! Phải đoàn kết lại chứ !

Bác Tình và bác Tuấn (lạnh ở miền nam và lạnh ở miền bắc ) lại choản nhau rồi ! Phải đoàn kết lại chứ !

Dạ nhà cháu chỉ là quản trị site bên avico thôi ah
Ghé qua đây thấy ngứa mắt thì com ment vậy thôi ah
Sống ở đâu thì phải theo luật ở đấy cụ ah, không thể bát nháo được
Muốn quảng cáo thì sao không vào Box Chợ giời mà post bài, phọt lung tung vậy có phải là ăn cắp tài nguyên diễn đàn phỏng ah .

Cái ông Thái Ngọc Tuấn này vô duyên thật, kho lắp xấu hoắc mà đưa hình lên ! đề nghị tháo xuống nhé.

Vui quá vậy? 2 bác này chắc đang giành giật nhau công trình nào đây. Mãnh đất này đủ cho AE cùng chung sống mà, đâu cần phải tiêu diệt lẫn nhau...

Back
Bên trên