Dân Dụng Lỗi Điều Hòa lúc lạnh lúc không?

Xin lỗi bác nhé dòng máy Pana nếu là dòng Pana Kw thì bác chày dền luôn cả 3 mùa nóng thì nó cũng chưa sao đâu. Pana Kw là máy tàu đó
Đó là mình xác đinh là mua máy tàu luôn thì nói làm j, còn đây là ng tiêu dùng đi mua pana xin cơ mà bạn. Đã xác định là máy tàu hàng chung ương thì ngon hơn mấy cái máy cơ các loại bj

hải phòng thì mình không qua được bạn ah
Mình chỉ làm ở Hà Nội thôi, bạn thông cảm nhé
Rất đắng lòng hè này mình mất oan tiền 3 đội thợ mà đâu vẫn đóng đấy, bác kinh nghiệm có bắt bệnh được không ạ, lúc không cao điểm nó có thể mát được chứ 11h đêm trở ra là kém lạnh hẳn rồi ko lạnh nữa, cục nóng bên ngoài thì thấy vẫn chạy nhưng gió ra là gió mát :(

bạn xem block có chạy không. khả năng là thiếu gas
block vẫn chạy nhưng thi thoảng ngắt là mất lạnh, có phải do điện áp yếu hay Tụ ko kéo được ạ? chả rõ nguyên nhân làm sao vì mua Lioa 7k rồi, điện áp kéo thoải mái, mà nhà mình 2 cái Pana cũng chập chờn như nhau, 1 cái chạy 1 lúc thì mất lạnh xong lại lạnh nhưng ko lạnh sâu như năm ngoái còn 1 cái mới mua thì block chạy 1 lúc là xịch chết im luôn chỉ chạy quạt gió

forum nay hay quá có nhiều anh cùng chung sở thích tự fix lỗi hàng nhà! máy lạnh nhà mình cũng đang bị tình trạng này, đang định mua cái tụ kích block về thử

Back
Bên trên