Nếu em có cơ hội thì em cũng sẽ cướp Pentakill của Noway

vietdung1

Thành Viên [LV 0]
Sau đây thì cũng chính đó là bài phỏng vấn với người chơi đi rừng Levi, hãy cùng xem người đi rừng xuất sắc của chúng ta sẽ nói gì nhé.

cách lên đồ Syndra

hướng dẫn chơi Swain

cách lên đồ Soraka

Như chúng tôi đã đưa tin thì việc đó chính là GIGABYTE Marines vừa đã làm nên được ở trong một cơn địa chấn khi hạ gục thành công Fnatic và qua đó thì cũng đã có cho mình một chiến thắng trong trận ra quân tại vòng bảng CKTG mùa 7. Đây là điều khiến giới chuyên môn cũng như fan hâm mộ liên minh huyền thoại thế giới đang thực sự có sự vô cùng bất ngờ. Bởi lẽ trước khi thất bại trước GAM thì chính Fnatic đã nhanh chóng việc phô diễn màn sức mạnh rất áp đảo tại vòng khởi động.

Về phần mình thì việc đó chính là GAM đã đem đến ở trong năm nay giành cho CKTG có được ở trong một luồng gió lạ. Với chiến thuật đang thực sự có được ở trong màn đổi đường mà chưa từng có đội tuyển nào thi triển và qua đó thì cũng chính GAM đi ngược lại hoàn toàn với meta hiện tại. Và quan trọng nhất thì đó cũng chính đó là đội tuyển Việt Nam là người đã có được ở trong việc giành chiến thắng. Sau đây là bài phỏng vấn với Levi và qua đó thì cũng hãy cùng xem người đi rừng xuất sắc của chúng ta nói gì nhé.

Xin chào thì việc đầu tiên xin chúc mừng em và qua đó thì cũng với chiến thắng vừa rồi. Được biết em nổi tiếng với đó thì cũng chính đó là những vị tướng như Lee Sin, Kha'Zix. Thế nhưng hôm nay tại sao em lại lựa chọn sử dụng Nocturn vậy?

Nocturn hiện đang là do người đi top của đội và qua đó thì Archie phát hiện ra. Và anh ấy đã bảo cả đội thử nghiệm. Vì vị tướng này thực sự được cho là khá là mạnh nên đã đem vào sử dụng.

Trong combat cuối cùng thì việc đó chính là Noway chuẩn bị được pentakill rồi nhưng lại đã bị Optimus cướp mất. Em nghĩ sao về điều này?

Ở tình huống này thì chắc rằng có lẽ em nghĩ là nếu em có cơ hội thì chính em cũng sẽ cướp được ở trong pha pentakill của Noway.

Back
Bên trên