phần mềm HAP4.3

hat2909

Thành Viên [LV 0]
Chào diễn đàn!
Mình có cài đặt HAP 4.3 trên win vista nhưng phần mềm này không chạy được, anh em nào có cao kiến chỉnh sửa làm thế nào nó chạy được thì hướng dẫn cho mình với, hay bạn nào có bản mới hơn thì share lên cho anh em cùng cập nhật. Chân thành cảm ơn anh em.
Chào thân ái và đoàn kết.

Trả lời: phần mềm HAP4.3

Mình vẫn cài và chạy bình thường mà!
Bạn thử tắt chức năng Turn User Account Control On or Off trong Control Panel\\User Accounts and Family Safety\\User Accounts thử xem như thế nào!

Chao ban Phi!
Minh da lam theo huong dan cua ban nhung van ko chay duoc, ban minh bao chi co mot so phan mem khong chay duoc tren win vista, phan mềm này minh lay tu dien dan xuong day, cai dat tren desktop thi ok nhung cai tren laptop thi bo tay. Cam on Phi nhieu. Chuc ban hanh phuc trong cuoc song, thanh cong trong cong viec.
Chao than ai va doan ket.

Chao Phi!
Ban gui lai file HAP4.3 nhe, file vua roi ko lay duoc.Cam on ban nhieu.
Chuc dien dan ngay dau tuan lam viec hieu qua.
Chao than ai va doan ket.

Mình là thành viên mới của diễn đàn xin chao tất cả các bác!!!
Hiện tại mình đang chay thử phần mềm HAP4.3, mình đã cài được nhưng không biết cách chay nó thế nào cho có hiệu quả. Các bác có tài liệu nào hướng dẫn cách sử dụng không? Chi cho em với!!!
Cảm ơn các pac nhiều!!
Chào thân ái, chúc thành công.

Chào mọi người!
Mình từng xài HAP 4.31, Daikin và Trace 700 thì thấy Trace 700 là hay nhất. Hay từ cách nhập liệu cho đến việc chọn tải đỉnh phù hợp. Nếu các bạn để ý sẽ thấy phần mềm HAP được lập trình dựa trên số liệu thời tiết là không đổi trong năm. Như vậy đối với tháng nóng nhất nhưng lượng người sinh hoạt ít chúng ta vẫn phải thiết kế tải đỉnh --> phì phạm vô cùng. CÒn \"ông kẹ\" Daikin thì thôi số liện gì mà lung tung không phù hợp gì cả, thư viện thì có tí xíu làm sao nhập liệu chính xác. Với lại nếu dùng Trace 700 ta gặp nhiều thuận lợi hơn vì được đào tạo mọi nơi kể cả tại diễn đàn này!
Chào thân ái và đoàn kết

Phi em gửi cài gì thế, anh đọc ko dc ? sao dạo này cbiệc nhiều kô ? ngoài DN nhiều việc chứ ?
Bả anh Chung cho anh một soft thằng Trane có bản quyền luôn nhé.

Anh Hưng bên Mítubishi

Ðề: Trả lời: phần mềm HAP4.3

cac bac nao bit cach su dung phan mem hap4.3 thi chi dum em voi. em moi vo nghe nen may bac giup em nha. cam on cac bac truoc nha

cac bac nao bit cach su dung phan mem hap4.3 thi chi dum em voi. em moi vo nghe nen may bac giup em nha. cam on cac bac truoc nha

Sao không viết có dấu hả bạn?? Vi phạm nội quy rồi. Lần sau rút kinh nghiệm nhé.

Được biết bác liemcoi rất Pro về thằng này mà sao không viết một bài tur cho anh em nhờ nhỉ, buồn bác quá. Mai cho anh em vui đi nhé bác Liêm.

Híc! Ai biết cách đưa dữ liệu room từ excel vào không vậy! Híc excel lưu lưu dưới dạng xml data hay xml speadsheet vậy ạ! Hu hu!

Back
Bên trên