Sơ đồ nguyên lý hệ thống chiller

Nguyễn Duy Phú

Thành Viên [LV 0]
Chào anh chị, em là sinh viên mới tra trường chuyên ngành điện tự động hóa, nay em được sếp giao cho đề bài thiết kế hệ thống điện tự động cho hệ thống chiller mà em đọc chưa hiểu được sơ đồ nguyên lý của sơ đồ chiller này. Em mong được anh chị và mọi người giúp đỡ ạ. Em xin cảm ơn

Đính kèm

• CHILLER.pdf
    216.5 KB · Xem: 178
Chào anh chị, em là sinh viên mới tra trường chuyên ngành điện tự động hóa, nay em được sếp giao cho đề bài thiết kế hệ thống điện tự động cho hệ thống chiller mà em đọc chưa hiểu được sơ đồ nguyên lý của sơ đồ chiller này. Em mong được anh chị và mọi người giúp đỡ ạ. Em xin cảm ơn
Trao đổi với Bạn sẽ khá dài và hơi khó vì, giống như với người học Sinh ngữ mà lại chưa có đủ Từ vựng, phải làm sao cho Bạn đọc hiểu 1 Đoạn văn. Thôi thì cố gắng gắn nghĩa vào từng Từ để cho Bạn máy mó nghiên cứu vậy. Cái nào chưa rõ thì hỏi tiếp nhé. Ai cũng phải cố vậy thôi. Cũng giống như Nếu chẳng may mình phải vào đời bằng Cánh cửa hẹp. Thì phải nỗ lực bắt đầu từ con số 0 thôi. Bạn nhé.

Đính kèm

• SĐNL CHILLER from DUY PHÚ.pdf
    296.4 KB · Xem: 188
Số lượng bơm chạy song song hay tuần hoàn giữa các bơm bạn phải xem thêm thuyết minh nữa, vì thường thiết kế sẽ chạy bơm tuần hoàn./

Back
Bên trên