Event Offline Sale Club Hà Nội

Ðề: Offline Sale Club Hà Nội

Híc, nhìn danh sách biết mỗi A Ninh, Bích và Dương, tiếc là hôm nọ không đi được vì ốm, chán thiệt :(

Mọi người lên lịch gặp 1 buổi gần đây đi nhỉ, lâu rồi ko gặp anh em, nhớ nhớ :D:D

Hi, vinh hạnh cho e quá được anh biết tới.
Hôm off e cũng không đi được vì công ty họp và 12h mới tan làm, Chỉ có Thảo cty em là tới, nhưng tới thì cũng gần tàn cuộc rồi.

Mình là thành viên mới của diễn đàn, cũng rất mong được gặp mặt và trao đổi thông tin với mọi người, mình nghĩ đây là hoạt động rất hữu ích thiết thực.

KẾ HOẠCH OFFLINE CLUB HÀ NỘI LẦN 3

Đến hẹn lại lên anh chị em Sales Club Hà Nội lại gặp mặt để cùng giao lưu trao đổi về kinh nghiệm, thông tin sản phẩm, thông tin dự án,... Em lại đứng lên làm chân hô hào mong là anh em ủng hộ nhiệt tình.

1, Thời gian : 15h Thứ 7 ngày 30/6/2012

2, Địa điểm em sẽ chốt trước ngày Off 1 ngày. Như ACE đã biết thì thành viên Club chúng ta là 15 thành viên, nếu thêm các thành viên mới thì em phải sắp xếp một địa điểm mới, còn nếu số thành viên không có sự biến động nhiều thì anh em lại ra quán ruột là quán cafe Sky ở 85D Nguyễn Khang heng :))

Em mong rằng lần Offline này anh em càng tham gia nhiệt tình và đông vui hơn nữa. Anh em đăng ký tại Topic hoặc mail vào hòm mail : [B][email protected][/B] báo danh hộ em cái nhé để em kiểm quân số :))

Nếu anh em có quán cafe nào hay cũng báo em cái nhé, để em lên địa điểm gặp mặt nhé

Sắp off rồi, cho anh và K43ihere xin 1 chỗ nhé. Mà sao chuyển sang 15h rồi ah, không phải sáng nữa ah :D

Back
Bên trên