Event Offline Sale Club Hà Nội

Ðề: Offline Sale Club Hà Nội

Dạo này em hơi bận cứ loanh quanh ra vào bảo làm report cho buổi OFFLINE của anh em nhà mình mà cứ quên mất.

REPORT OFFLINE 30/6

Buổi Off ngày 30/6 diễn ra vào một ngày râm mát đẹp trời với 8 thành viên trong đó có 1 thành viên gạo cội của diễn đàn đó là anh K43Ihere.

Số thành viên tham gia :

1, Mr Thương - Bên Hà Minh- chuyên làm về kho lạnh

2, Mr Hà - Công ty Lam Hồng - nhà thầu cơ điện lạnh

3, Mr Tri - Bên Ban Mai Co., - Chuyên cung cấp máy phát điện

4, Mr Hải - Anh K43Ihere - Đang công tác tại học viện an ninh

5, Anh Sỹ - Công ty Sanko - Chuyên làm về phụ tùng, bulong, đai ốc,...

6, Anh Hùng - Công ty cơ điện Thăng Long - Chuyên về hệ thống PCCC

7, Ms Huyền - Cty Seiken - Chuyên về điều hòa không khí

8, Ms Thảo - Cty Seiken - Chuyên ham hố

Anh em cùng nói chuyện và bàn về nội dung cũng như hướng đi cho các buổi gặp sau để anh em mình tham gia càng ngày càng sôi nổi hơn.

Hãy cùng chung tay xây dựng club của chúng ta ngày càng mạnh hơn để anh em có thể giúp đỡ lẫn nhau trong công việc và cuộc sống. :)

Nếu có khó khăn gì anh em hãy đăng câu hỏi tại Topic này hoặc tại mail : [email protected] để anh em cùng xem xét và giải đáp nhé

Dạo này "món" PCCC cũng đang rất HOT đấy, buổi offline lần tới chúng ta có nên dành thời gian tìm hiểu thêm về vấn đề này không??? Mọi người cùng cho ý kiến nhé!

Dear all,

Mình là Ngọc, đang tham gia vào đội quân SALE tại Hà Nội.
Qua diễn đàn HVACR và sale club, mình thấy mới chỉ có Offline phía Nam, trong khi khu vực Phía Bắc cũng là mảnh đất rất, rất nhiều nhân tài.

Đầu Xuân năm mới, việc cũng không có gì nhiều lắm, mình mạn phép email tham khảo mọi người mấy việc sau:

1. Tổ chức offline khu vực Phía Bắc.
Nói là phía Bắc cho oai thôi, địa điểm là tại HN nhé.
2. Mình đã lập 1 topic trên HVACR , mọi người vào cho ý kiến địa điểm và thời gian nhé.
3. Mình đề suất là trong giờ hành chính, vì làm sale thì việc ra ngoài là đương nhiên, và đi tầm đó không tắc đường, giữ được tâm trạng vui vẻ để đến gặp anh chị em.

Cảm ơn nhiều,
Minh Ngọc

Hjx Phi đội Sale club HN này cũng off mà chưa thấy phi đội HVACR Design lên tiếng @@

Dạo này "món" PCCC cũng đang rất HOT đấy, buổi offline lần tới chúng ta có nên dành thời gian tìm hiểu thêm về vấn đề này không??? Mọi người cùng cho ý kiến nhé!

Em cũng chưa biết nhiều về PCCC, lần sau anh em nói về cái này đi,hehe

lần truớc of mà mình không tham gia đc vì bận đi công tác, tiếc quá hôm nay gặp anh K43IHERE ở đây cùng phe pccc rồi lần sau gặp mặt trao đổi nhiều hơn về vấn đề này

@ tueduong: Eh eh, nhầm rùi nha, thực ra tớ chưa biết gì mấy về lĩnh vực này nên khởi xướng chủ đề nhằm học hỏi kinh nghiệm đó. Đề nghị mem nào nhiều kinh nghiệm hôm tới nhiệt tình với anh em nhé!

Em cũng đang muốn tìm các nhà thầu thi công hệ thống PCCC, bác nào hảo tâm thì chia sẻ nhé, em thấy vụ off này hay đấy ạ.
Ah mà có bác nào có thông tin về công ty M&E PCCC Thăng Long không nhi?

Em cũng đang muốn tìm các nhà thầu thi công hệ thống PCCC, bác nào hảo tâm thì chia sẻ nhé, em thấy vụ off này hay đấy ạ.
Ah mà có bác nào có thông tin về công ty M&E PCCC Thăng Long không nhi?

Bạn cần biết gì về cty M&E pccc Thanh Long, nhưng có nhiều cty Thang Long làm pccc này lắm , bạn phải nói rõ cty Thang Long nào, tên đầy đủ ?

Thì Mr.Dương cứ cho bạn ý thông tin về công ty đấy đi anh?
- Ten: Công ty Thăng Long
- Ngành nghề: Nhà thầu xây lắp cơ điện
- Lĩnh vực chính: Phòng cháy chữa cháy
- Khả năng: tư vấn thiết kế - thi công các hạng mục phòng cháy chữa cháy!
- Mo hình: có 1 giám đốc, 1 kế toán trưởng, 1 kỹ sư ( trưởng phòng kỹ thuật ) và các kỹ sư giám sát + tổ triển khai
:d
Vui thôi, :d
Mình góp ý xíu: bạn muốn biết chính xác,thì nên cung cấp thông tin dạng dạng như: công ty làm công trình nào to to tí, vì nếu mà chỉ tên không thì rất hay bị trùng ( trừ trường hợp công ty quá nổi như REE, Searefico,.... )
- Bạn chịu khó dùng unikey cho ae đỡ khổ nhé! :d

ANh Minh đứng lên kêu gọi anh em cái nào :)

Hj, Mấy ngày bận quá, chưa có dịp lên diễn đàn :(. Mình cũng quen nhiều anh em HVAC lắm, vẫn thảo luận và trao đổi suốt, còn chuyện Off, cũng mong muốn gặp anh em 1 lần nhưng đợt này hơi bận chưa sắp xếp time được :(.

Back
Bên trên